PDA

View Full Version : [KT] Hướng dẫn việt hóa toàn bộ nhiệm vụ chính tuyến, thế giới từ cấp 1 đến hết

xaophayxoan
27-03-12, 07:48 AM
file nhiệm vụ của VNG phiên bản cũ, yêu cầu nv, phần thưởng... 100% VNG

Các bác down file này bỏ vào thư mục pak trong gameserver và trong cả client

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cuccut
27-03-12, 09:27 AM
mình dùng file task_publish.pak trong client của VNG được không bạn :D

mtbt8891
27-03-12, 09:40 AM
Cảm ơn bạn, đúng cái mình đang tìm rồi. Bạn xuất hiện thất đúng lúc, hì...

maximhoa
27-03-12, 11:27 AM
Mong xaophayxoan fix hết skill 120 để ae thử cái :x

xaophayxoan
27-03-12, 12:06 PM
mình dùng file task_publish.pak trong client của VNG được không bạn :D

mình thử rồi cái task_publish.pak trong pak của VNG là nhiệm vụ mới nhất, phần thưởng nv không còn tinh hoạt lực mà thay vào bằng ngũ hành hồn thạch, nhưng nhét vào server thì báo lỗi (unpak cái này ra xong chép đè lên bản cũ ko biết có đc ko)
file task_publish.pak mình up là của phiên bản đời đầu nhiệm vụ chưa thay đổi, nếu trong client mà file task_publish.pak mới cập nhật của VNG thì sẽ hiện sai phần thưởng nhiệm vụ (hiện ngũ hành hồn thạch nhưng chỉ nhận được tinh hoạt lực)
mình thích nhiệm vụ thưởng như cũ hơn nên cũng ko đi sâu cho nó giống VNG như bây h

minbukyo
07-05-12, 09:54 PM
mình thử rồi cái task_publish.pak trong pak của VNG là nhiệm vụ mới nhất, phần thưởng nv không còn tinh hoạt lực mà thay vào bằng ngũ hành hồn thạch, nhưng nhét vào server thì báo lỗi (unpak cái này ra xong chép đè lên bản cũ ko biết có đc ko)
file task_publish.pak mình up là của phiên bản đời đầu nhiệm vụ chưa thay đổi, nếu trong client mà file task_publish.pak mới cập nhật của VNG thì sẽ hiện sai phần thưởng nhiệm vụ (hiện ngũ hành hồn thạch nhưng chỉ nhận được tinh hoạt lực)
mình thích nhiệm vụ thưởng như cũ hơn nên cũng ko đi sâu cho nó giống VNG như bây h

Thử chép của xoắn vào trong server trantoai223 kết quả hiển thị tốt tiếng Việt nhưng khi làm quest hộ tống NPC thì con NPC đó đứng nguyên tại chổ luôn không có di chuyển [-(

caoboivip
14-06-23, 01:59 PM
file nhiệm vụ của VNG phiên bản cũ, yêu cầu nv, phần thưởng... 100% VNG

Các bác down file này bỏ vào thư mục pak trong gameserver và trong cả client

Mình đã chép file của bác vào thư mục pak , nhưng khi làm nhiệm vụ chính tuyến nhánh yên vũ giang nam hết map 2x Thiên Vương về cái bang gặp la phong thì nó không cho nhận nv nữa . Bác giúp mình fix với đc không ?