PDA

View Full Version : [MU] Share trang home mu-saigon.vn

bistro007_hp
25-03-12, 06:03 AM
demo em nó đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn đây là link dowload
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tuy không đẹp! mình chỉ ríp các bác đừng chê nhá :(;;)
UPdare
demo
đây là link
Tiếp đây là home Mu Bá Vương
demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn đây là link dowload em nó
Link dowload file xep hạng để update xếp hạng ra ngoài home
lưu ý mang về config lại thành mu của mình để vào hosting/modules và chỉnh sửa nhé
Sẽ còn update

Alexandria
25-03-12, 07:37 AM
Bạn đừng pùn nha web zip edit mỏi thay thà có code full thỳ dể hơn Zip chỉ là 1 cái trang dao diện ko hồn nói theo nghĩa là vậy :))

bistro007_hp
25-03-12, 08:55 AM
Bạn đừng pùn nha web zip edit mỏi thay thà có code full thỳ dể hơn Zip chỉ là 1 cái trang dao diện ko hồn nói theo nghĩa là vậy :))
Toàn Home danh cho NBB mà (:|(:|

prono1
25-03-12, 08:36 PM
tks vì tinh thần 3upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppp:x

Domino9990
31-03-12, 12:00 AM
demo

sao update aotu ko dc ta?????????

mrhoibeo
31-03-12, 01:24 AM
Thank Bạn nhé.............................................. ......

-Mr.N-
01-04-12, 05:25 PM
Có ai dùng đc auto updata bảng xếp hạng ko vậy

mrr77641176
22-05-12, 01:25 PM
các bạn có trang home nào viết đc tin tức trong news ko :(

longdtskn
15-07-12, 08:42 AM
Bạn nào up lại giúp mình với . link die hết oy. mình đang cần

soihoangtu
14-08-12, 10:04 AM
die hết rồi nha các bồ
ai up lại dùm đi

strancongtu2
15-08-12, 08:46 AM
Những trang home như vậy chỉ là có cho lấy lệ thôi chứ giờ chủ yếu vào diễn đàn chém gió, quản lý nhân vật thì dùng NBB rồi. Mà có ai giúp cái vụ đưa bảng TOP lên trang home với.

kumamuka
15-09-12, 07:32 PM
die het roi
ai down roi up len lai dum thank!

NamLunIT
20-09-12, 01:57 PM
die rồi kìa.upload dùm cái 30charrrrrrrrrrrrrrr

supberman
04-10-12, 02:29 PM
ai còn giữ home mu việt up hộ links lại cho anh em với!

clubrapperha
13-10-12, 10:59 PM
link die rồi. a/e nào up lại giúp với. cảm ơn

camxuc
05-12-12, 04:30 PM
ai co file nay up lai gium voi nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thangvtv
08-12-12, 12:12 AM
demo

sao update aotu ko dc ta?????????

Giám zip Home của anh để đi Share hả ?

thanh_ca
08-12-12, 12:13 AM
Chém nó đi a :)). K chém thì tha cũng được =))

tanlockgvn
25-04-13, 07:35 PM
up lại link hộ nhé chủ thớt tks