PDA

View Full Version : [JX] SV TSBD 0.3 . Cần DEV vài thứ.Mấy bác pro giúp em

TheHades
24-03-12, 09:41 PM
Mấy bác pro giúp em cái . Em down sv tsbd 0.3 của ohishu về . Thấy đồ cần TP 22k . Làm sao để bỏ cái thân thấp đó thế . Vô file nào để dev lại mấy bác chỉ em với . Em thx trước .

Với làm sao Ép NPC để nhận được Đồ . VD như ho tro những người khác lấy Đồ HK hay BK để xài . Bác nào chỉ em với.

Thx các bác trước

jxvietnam
25-03-12, 06:30 AM
Bạn vào server/settings/item mở mấy file txt lên kéo về về sau thấy 99999 thì chỉnh lại là 0 là đc

Hoặc dùng chức năng Replace (Ctrl H) cho nhanh

DNTmaster
25-03-12, 06:49 AM
Bạn vào server/settings/item mở mấy file txt lên kéo về về sau thấy 99999 thì chỉnh lại là 0 là đc

Hoặc dùng chức năng Replace (Ctrl H) cho nhanh

Update thêm ở Client nữa ở Server không là chưa đủ.

TheHades
25-03-12, 07:46 AM
Cám ơn 2 bác jxvietnam + DNTmaster . Em đã làm được

Cho em hỏi mún Up NPC nhân đồ vô sv thì dev lại thế nào mấy anh
Rồi em mún cái chức năng GM có thế buff dc Điểm tiềm năng cho người khác nữa.Buff khoảng 10s hay 20s thì nó sẽ tự động mất đó .Làm được như vậy không mấy anh.
Ai pjt giúp em cái nha em thx trc

evjnshiva
25-03-12, 12:20 PM
Cám ơn 2 bác jxvietnam + DNTmaster . Em đã làm được

Cho em hỏi mún Up NPC nhân đồ vô sv thì dev lại thế nào mấy anh
Rồi em mún cái chức năng GM có thế buff dc Điểm tiềm năng cho người khác nữa.Buff khoảng 10s hay 20s thì nó sẽ tự động mất đó .Làm được như vậy không mấy anh.
Ai pjt giúp em cái nha em thx trc

cái addnpc nhận đồ thì bạn có thể add hàm additem vô đại con npc nào có sẵn cũng dc ( ví dụ con hỗ trợ tt) còn cái buf chắc phải làm 1skill giống skill 5 độc bùa ( cái này để pro giúp bạn , trình mình còn kém :(