PDA

View Full Version : [JX] Pro tập trung vào đây về vấn đề band IP của hacker. Mình cần trợ giúp gấp

babyoflove
18-03-12, 07:06 PM
Jx online qua Hâmchi . mình muốn band IP nó phai làm thế nào. Mong cac bạn giúp mình :(

Edward_Newgate
18-03-12, 07:18 PM
Kích nó ra khỏi room :))
Đơn giản thế thôi :)

DNTmaster
18-03-12, 07:30 PM
Jx online qua Hâmchi . mình muốn band IP nó phai làm thế nào. Mong cac bạn giúp mình :(

Quản lý như sau:
Reg acc = tay để xác định đối tượng vào game (thằng nào hack đa số chả dám reg lần 2 :)) )
1 Acc chỉ được tạo duy nhất 1 nhân vật

Như thế sẽ hạn chế Hack rất nhiều

babyoflove
18-03-12, 07:34 PM
Hiện giờ nó đang hack làm lag server -> dis server mình muốn nó không vào server mình đc nữa thì làm thế nào Pro
Kick nó ra nó lại vào nữa ông Edward ơi

DNTmaster
18-03-12, 07:36 PM
Hiện giờ nó đang hack làm lag server -> dis server mình muốn nó không vào server mình đc nữa thì làm thế nào Pro

Chú ý cái DNT nói ở trên
Reg acc = tay. Tức nó pm mình để reg acc. -> Hạn chế số acc clone ko rõ danh tính + IP Hamachi của nó
Từ cái này mình lọc ra được ai là thành Hack để mà Block nó đi.
Ban IP trong Hamachi thì bạn là chủ Host của Room thì cái Hamachi có hỗ trợ kích cái IP đó ra mà

babyoflove
18-03-12, 07:41 PM
click chuột phải -> setting -> Block All hả ông

DNTmaster
18-03-12, 07:43 PM
click chuột phải -> setting -> Block All hả ông

Chữ ALL là tất cả mừ =.=!
Click vào IP của thằng hack ấy

babyoflove
18-03-12, 07:45 PM
rồi sao nữa ông. Chỉ tui chi tiết đi. Thank cái nè. Thì mình chọn IP của nó rồi đó

Linh_JX
18-03-12, 07:50 PM
Kích nó ra khỏi room :))
Đơn giản thế thôi :)

nói như 3 thì lên đây hỏi làm gì kick room nó lại vào dc :^o

Edward_Newgate
19-03-12, 12:45 PM
nói như 3 thì lên đây hỏi làm gì kick room nó lại vào dc :^o

Đợt trước tui thử 2 máy kích room cái khỏi vào luôn
Vào nó báo cái gì block rồi biểu tượng màu đỏ ý

01676598479
20-03-12, 04:07 PM
à tiện đây cho mình hỏi cách kiểm tra ip của nhân vật trong game ko có thì gửi mình script luôn nhé,dùng comando kích ip ra khỏi sv cũng đc :D

tagtag15
29-05-12, 12:27 AM
à tiện đây cho mình hỏi cách kiểm tra ip của nhân vật trong game ko có thì gửi mình script luôn nhé,dùng comando kích ip ra khỏi sv cũng đc :D

Server Bạn Chắc Có Chức Năng Admin ở Xa Phu Phải Ko - nếu phải thì vô xa phu chức năng admin kéo xuống dứoi Quản Lý Người Chơi - Xem Toàn Nhân Vật Để Biết Nó Nằm Thứ Mấy Rồi Tiếp Theo Quản Lý Game Chọn Số Mà Hồi Nải Bạn Kiểm Tra Nó Nằm Thứ Mấy Đó - Bấm Vô Số Mà Bạn Cần Chọn Bấm Thông Tin Chọn Nhân Vật Ip Nhân Vật !

tienhung15
29-05-12, 04:17 PM
Có cách nào band vĩnh viễn ko :( .. Evict tụi nó xong tụi nó vẫn vào lại đc bình thường :( hack ặc Gm qăn đồ búa xua .. ức chế vl .. khóa chức năng xafu thì tụi nó canh mình mặc lại đồ hay đem theo tiền gì lấy ặc mình gd qa ặc ng khác..tức ghê.

nhocken2030
29-05-12, 07:30 PM
Lấy IP xong kích nó ra, đổi pass Hamachi ^^, mai mốt ai mún bít thì pm Yahoo cái mình send qa là xong

Phong_JxOnline
29-05-12, 08:52 PM
Lấy IP xong kích nó ra, đổi pass Hamachi ^^, mai mốt ai mún bít thì pm Yahoo cái mình send qa là xong

cách của bạn k tiện cho lắmb-(