PDA

View Full Version : [KT] Xin hàm delete nhân NPC

KTomachi
16-03-12, 06:26 PM
ai bit hàm nào Để delete NPc ko chỉ em với , hoặc time bao nhiệu giây là NPC nó tự biến mất củng được hay lick vào nó mất củng được
em chỉ bit hàm add NPC là :
local nMapId, nPosX, nPosY = me.GetWorldPos();
KNpc.Add2(6514, 150, 150, nMapId, nPosX, nPosY);

còn hàm xóa em ko bit , máy anh làm ơn cho em xin ạ

Sói Đẹp Trai
16-03-12, 09:39 PM
ai bit hàm nào Để delete NPc ko chỉ em với , hoặc time bao nhiệu giây là NPC nó tự biến mất củng được hay lick vào nó mất củng được
em chỉ bit hàm add NPC là :
local nMapId, nPosX, nPosY = me.GetWorldPos();
KNpc.Add2(6514, 150, 150, nMapId, nPosX, nPosY);

còn hàm xóa em ko bit , máy anh làm ơn cho em xin ạHàm nào là hàm Delete NPC thế bạn ?... Chỉ có cái khoản xóa cái script và địa chỉ NPC đó đi thôi chớ làm gì có hàm Delete NPC :|

KTomachi
16-03-12, 10:13 PM
Hàm nào là hàm Delete NPC thế bạn ?... Chỉ có cái khoản xóa cái script và địa chỉ NPC đó đi thôi chớ làm gì có hàm Delete NPC :|

thế còn cái hàm thu thập là sao hã bạn , khi mình thu thập xong thì cái đó mất tiêu đó bạn , ý mình nói giống vậy đó , cái NV thu thập thân cây ở Vũ lăng sơn đó , khi mình chặc cây xong thì cấy cây đó mất tiêu

Sói Đẹp Trai
17-03-12, 06:31 PM
thế còn cái hàm thu thập là sao hã bạn , khi mình thu thập xong thì cái đó mất tiêu đó bạn , ý mình nói giống vậy đó , cái NV thu thập thân cây ở Vũ lăng sơn đó , khi mình chặc cây xong thì cấy cây đó mất tiêuLỗi ko hiện vật phẩm đó mà... Thay cái Patch khác vào xem sao hoặc Plugin...