PDA

View Full Version : [KT] Lv 69 bị đứng và không gia nhập dc môn phái

qazcderfv
16-03-12, 10:39 AM
Như tiêu đề. Mình đả làm được cái sever chạy Ok, nhưng dùng nhiều patch quá nên nó bị lổi đứng lv69 và vào môn phái là bị mất kết nối. Vào lại bằng nhân vật đó thì nó báo sever đang bảo trì.

Mình có xem cách khắc phục ko qua được LV 69 tại topic này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và xem hướng dẩn này
Gửi bởi J4cksparrow
Bạn copy file này vào 2 thư mục: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ gameserver\script\player\
+ gamecenter\script\player\

----------> Xong vào trải nghiệm nhưng link die nên đả moi cái scrip đó ra và đâm chọt nó. Kết quả là vẫn đứng ở lv69 và vào phái thì bị lổi như dòng đầu. Pro nào có cách khắc phục thì share mình với. Mình xin chân thành cám ơn. Còn bác nào chê gà muốn ném gì thì em củng nhận :(

linux0s
16-03-12, 11:15 AM
của bạn đây! nhớ đọc kĩ hướng dẫn nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- còn bị mất kết nối và vào lại báo sv bảo trì là do bạn chưa mở map các môn phái nên bị thế. Khắc phục thì bạn mở map lên là xong!! Chúc thành công=D>

qazcderfv
16-03-12, 11:45 AM
của bạn đây! nhớ đọc kĩ hướng dẫn nha
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- còn bị mất kết nối và vào lại báo sv bảo trì là do bạn chưa mở map các môn phái nên bị thế. Khắc phục thì bạn mở map lên là xong!! Chúc thành công=D>

Cám ơn bạn nhiều nhiều :-*

haiha989
18-03-12, 11:08 PM
của bạn đây! Nhớ đọc kĩ hướng dẫn nha

- còn bị mất kết nối và vào lại báo sv bảo trì là do bạn chưa mở map các môn phái nên bị thế. Khắc phục thì bạn mở map lên là xong!! Chúc thành công=d>
có vấn đề chac sever có vấn đề nên mới thế