PDA

View Full Version : [MU] Lỗi cài đặt Web?

konchymvn
15-03-12, 12:07 AM
Khi cài đặt Web mình gặp 1 lỗi như ảnh, ko biết có phải do ko cài Flash ko (Vì mình dùng máy ảo)
Ai biết chỉ giáo dùm mình :)
Sẽ Tks dưới mọi hình thức :)>-
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png

mjkenny
15-03-12, 12:33 AM
Khi cài đặt Web mình gặp 1 lỗi như ảnh, ko biết có phải do ko cài Flash ko (Vì mình dùng máy ảo)
Ai biết chỉ giáo dùm mình :)
Sẽ Tks dưới mọi hình thức :)>-
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png

bạn xem máy ảo đã tắt tương lửa chưa.

bistro007_hp
15-03-12, 08:04 AM
hình như cái này là ko hỗ trợ hay sao ấy /:)/:)

Alexandria
15-03-12, 08:18 AM
No cm hehe cài này do ko hổ trợ web

accelan006
15-03-12, 09:01 AM
theo như mình thấy thì có thể cậu chạy web trên xampp.

mà nếu thế thì không có gì là không hỗ trợ. vấn đề là cậu phải tìm ra nó chưa hỗ trợ cái gì để bật lên.

còn nếu chạy trên hosting thì cậu cũng phải tìm ra vấn đề không hỗ trợ và yêu cầu bên cung cấp mở nó (nếu có thể).

konchymvn
15-03-12, 12:14 PM
Đã tắt Firewall, Cài lại Xampp, vẫn báo lỗi đó là sao nhỉ :|

konchymvn
15-03-12, 12:15 PM
No cm hehe cài này do ko hổ trợ web
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bistro007_hp
15-03-12, 05:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>