PDA

View Full Version : [MU] Giúp mình vào MU với window XP

babyoflove
14-03-12, 11:03 PM
Mình xài window XP nhưng ko hiểu sao chạy MU.exe ( Main hay autoupdate cũng vậy )
click vào chữ vào game.. đợi cho cái ống màu trắng dưới màn hình chạy hết ( loading đó;) ) thì nó ko vào chỗ chọn server để đăng nhập mà tự nhiên văng ra luôn.
Mình đã lên google seach nhưng ko tìm đc câu trả lời.
Mình nghĩ forum GZ có thể tìm ra câu trả lời cho mình. Mong các bạn giúp đỡ . Mình sẽ bày tỏ lòng biết ơn bằng cái Thanks.:-|

bistro007_hp
14-03-12, 11:08 PM
Mình xài window XP nhưng ko hiểu sao chạy MU.exe ( Main hay autoupdate cũng vậy )
click vào chữ vào game.. đợi cho cái ống màu trắng dưới màn hình chạy hết ( loading đó;) ) thì nó ko vào chỗ chọn server để đăng nhập mà tự nhiên văng ra luôn.
Mình đã lên google seach nhưng ko tìm đc câu trả lời.
Mình nghĩ forum GZ có thể tìm ra câu trả lời cho mình. Mong các bạn giúp đỡ . Mình sẽ bày tỏ lòng biết ơn bằng cái Thanks.:-|
bạn cài ss6.1 trở xuống thì run trên xp được còn ss6.2 trở lên phải thay jojnsv nhé bạn
dùng cái này sẽ giúp ss6.2 run trên sv :>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
còn cái lỗi bạn là do config sai thôi

babyoflove
15-03-12, 10:03 AM
Không phải mình mở server mà mình chơi server của người khác. Minh chơi SS2 , SS4 cũng không được luôn bạn ơi. Cái phần mềm bạn đưa mình sử dụng ntn vậy.:|

bistro007_hp
15-03-12, 10:07 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

eva0001
15-03-12, 10:26 AM
Không phải mình mở server mà mình chơi server của người khác. Minh chơi SS2 , SS4 cũng không được luôn bạn ơi. Cái phần mềm bạn đưa mình sử dụng ntn vậy.:|

bạn xem có bật phần mềm diệt virut trên máy ko, sợ main các mu được pack hoặc có dll anti nên anti virut nó kill. hoặc xem lại win, chế độ màn hình, độ phân giải... của bạn xem. Chứ bạn Mu nào cũng vậy thì :-?

Nếu ko dc nữa thì cài lại win là chơi được ngay :)

babyoflove
15-03-12, 10:45 AM
Phần mềm diệt virus mình đã tắt , window mình cũng vừa cài lại. nhưng vẫn run không được. loading xong lầ nó văng ra deskop.:|

sunhide
15-03-12, 11:03 AM
Phần mềm diệt virus mình đã tắt , window mình cũng vừa cài lại. nhưng vẫn run không được. loading xong lầ nó văng ra deskop.:|

xóa phần mềm diệt virus đi..............

Domino9990
15-03-12, 11:06 AM

xóa xong cài đặt lại client MU......... là ok

babyoflove
15-03-12, 11:35 AM

Domino9990
15-03-12, 11:36 AM

bạn đã có key bản quyền rồi thì sợ gì mất..............

bistro007_hp
15-03-12, 11:37 AM
tạm tắt đi :> 30cccccccccccccccccccccccccccc