PDA

View Full Version : Sql 2k8 r2 full để chạy gunny ko lỗi.

zin1007
14-03-12, 10:23 PM
Microsoft SQL Server 2008 Enterprise Edition R2 (Full ISO + CDKEY)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nt.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ae chịu khó load bản này về nhé lúc bk vs rs data guny ko bị lỗi :)
link kéo = torrent nhé. bản này 3G. máy mình kéo hơn 1 tiếng là xong :. link nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mjkenny
14-03-12, 11:16 PM
bạn nào rảnh UP lên Host khác hay có Link của Microsoft thì cho mình xin, mạng chỗ mình tải TT lâu kinh khủng.

duthli
15-03-12, 06:52 AM
torrent biết xài down nhanh kinh khủng :))

mjkenny
15-03-12, 08:05 AM
torrent biết xài down nhanh kinh khủng :))

dùng thế nào để down nhanh? Bạn dùng phần mềm nào?

Edward_Newgate
15-03-12, 12:37 PM
dùng thế nào để down nhanh? Bạn dùng phần mềm nào?

Dùng Torrent chứ còn phần mềm nào nữa :-s
Torrent có người giữ seed thì sẽ down nhanh thôi
Nhưng mình thấy tốc độ nhanh nhất cùng 1 đường mạng cũng chỉ = down MF bằng IDM thôi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dành cho HĐH X86: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (235.5 MB)
Dành cho HĐH X64: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (247.5 MB)
Thấy có bản này ghi verson là 10.50.1600.1
Có lẽ là sẽ restore được DB, hiện tại chưa có máy test
Bạn nào tải về test xem

mjkenny
15-03-12, 01:14 PM
Nhưng mình thấy tốc độ nhanh nhất cùng 1 đường mạng cũng chỉ = down MF bằng IDM thôi

Dành cho HĐH X86: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (235.5 MB)
Dành cho HĐH X64: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (247.5 MB)
Bạn nào tải về test xem

Cũng có 2 cái này nữa nè:
Ăn thẳng luôn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> = Microsoft SQL Server 2008 R2 Express 32-bit (x86)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> = Microsoft SQL Server 2008 R2 Express 64-bit (x64)

Edward_Newgate
15-03-12, 04:51 PM
Cũng có 2 cái này nữa nè:
Ăn thẳng luôn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> = Microsoft SQL Server 2008 R2 Express 32-bit (x86)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> = Microsoft SQL Server 2008 R2 Express 64-bit (x64)

Vẫn là cái tui post, có gì khác biệt đâu :-/

vitdance
15-03-12, 06:10 PM
Microsoft SQL Server 2008 Enterprise Edition R2 (Full ISO + CDKEY)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nt.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ae chịu khó load bản này về nhé lúc bk vs rs data guny ko bị lỗi :)
link kéo = torrent nhé. bản này 3G. máy mình kéo hơn 1 tiếng là xong :. link nè:
nguồn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kuldo
15-03-12, 07:00 PM
Đề nghị bà con ko down cái này, mình đã down và kết luận rằng ko xài đc :-"
Mình xài cái ko full ấy, restore đc mà!

Edward_Newgate
15-03-12, 07:09 PM

Bạn nào tải về test xem

Thông báo là sài cái này restore được nha :))
Mình vừa test rồi, đang config nốt server

kuldo
15-03-12, 07:16 PM

Bạn nào tải về test xem
Cái link này bắt đăng ký nhé, linh nỳe ko cần đăng ký nè: Click (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> RU2dvj6ncAMrzm1jkcL%2bTz5RZw%2bXv3eWGbD0krXq7DPMbN Q%3d%3d)

mytday
15-03-12, 07:19 PM
Thanks anh Edward_Newgate nhìu :)

Edward_Newgate
15-03-12, 07:44 PM
Cái link này bắt đăng ký nhé, linh nỳe ko cần đăng ký nè: Click (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> RU2dvj6ncAMrzm1jkcL%2bTz5RZw%2bXv3eWGbD0krXq7DPMbN Q%3d%3d)

Có link download đó click luôn cần gì đăng ký :-s
Mà có phải bắt buộc đăng ký đâu
Click vào Continue rồi ấn vào dòng tôi không muốn đăng ký là xong

vitdance
15-03-12, 08:27 PM
Ai down được rồi cho mình file zsr2entro.13.rar đi, down xong extra thiếu file đó.

Edward_Newgate
15-03-12, 08:59 PM
Ai down được rồi cho mình file zsr2entro.13.rar đi, down xong extra thiếu file đó.

Tải luôn cái bản mình post ở trên cho nhanh bạn à
Có hơn 200mb thôi, mình cài và đã dùng được này :)

nguyen_thangub
11-06-12, 09:18 AM
Ai Test ok rồi cho xin cái demo test thử cái nào :D,
À có bác nào có code gunny việt hóa ko bị lỗi ko cho mình xin.Thank 10 phát cho bác nào đáp ứng nha :)>-