PDA

View Full Version : [TLBB] Share bộ Server tlbb3 [HuyKhang]

assassin062008
13-03-12, 09:03 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là server TLBB3 ma bạn huy khang đã share minh chỉ gom lại để những bạn vẫn chưa chạy được server này
Các bạn hãy cám ơn Hà Hoàng Và HuyKhang đã share
Hướng dẫn
Dùng WinSCP kết nối với máy ảo để chế độ "Binary" khi copy vào home
vào máy ảo linux đánh lệnh
cd /home
tar -zxvf tlbb3.tar.gz
để giải nén
rồi đánh lệnh
./tlbbx.sh để chạy
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
copy path vao clien của HuyKhang
Share lại clien của HuyKhang
vào thư mục Bin chạy shortcut game.exe và play
Còn đây Hướng dẫn chi tiết cho bạn nào muốn tìm hiểu
bài viết khá rỏ ràng cua bạn lecaotri
chúc các bạn vui vẻ
Đây là datadb fix lổi ám khí server 4 lổ Ha Hoang và server mình up nha.
Các cập nhật datadb tham khảo bài viết lecatri
Xin bạn nào hướng dẫn chi tiết việt hóa clien luôn cám ơn nhiều

3z3z3z
17-03-12, 12:46 PM
Đã ai thử cái này chưa kà??? Nhìn ghê ghê sao ấy!:-ss

mjkenny
17-03-12, 01:32 PM
Đã ai thử cái này chưa kà??? Nhìn ghê ghê sao ấy!:-ss

Có gì đâu mà ghê, mình down về rồi nhưng không có Client nên vẫn vứt đó thôi ^^

Sói Đẹp Trai
17-03-12, 06:47 PM
Cái Patch kia mình xem rồi ko có virus gì cả mà nó là cái folder gồm có 3 file login, patch,... gì đó nữa... Cái này bạn ấy sửa cho ai khỏi cần làm nữa ấy mà... Còn SV kia thì mình chưa xem nó là cái gì... Dạo này thất vọng nhiều quá nên mình cũng chả nghĩ nhiều nữa... Thanks bạn đã share lại

tranvanhantv
24-04-12, 08:58 AM
không di chuyển được Vào Nhạn Nam,đôn Hoàng và di Q123 tô châu ; Bạn có thể hướng dẫn mình fix mấy cái lỗi đó được không vậy !! cám ơn bạn đã shere !!!

assassin062008
24-04-12, 02:28 PM
không di chuyển được Vào Nhạn Nam,đôn Hoàng và di Q123 tô châu ; Bạn có thể hướng dẫn mình fix mấy cái lỗi đó được không vậy !! cám ơn bạn đã shere !!!

Vấn dề dich chuyển sever nay bi lổi tọa độ bạn vẩn vào nhạn nam và đôn hoàng bình thường nhưng bạn phải chạy ra xa sát màng hình la được, cách fix thì nhờ cao thủ nào biết chỉ giúp mình bó tay. Q123 đi được 1 người và đi bình thương ko lỗi gì hết bạn ah` cói chừng nhận vật bạn chưa đủ cấp đi q đó:)

k0nhul0i.emn0i
24-04-12, 02:42 PM
assassin ơi cho mình hỏi server này có đi PMP được 1 người ko. bản 4 lỗ của HH mình ko vào được nó toàn bắt 3 người

mathewno1
24-04-12, 05:09 PM
:)phụ bản có tất ko lỗi nhé bạn .server này chỉ ko đi được thiên giáng kỳ thú 1 x thui . ngoài ra con 1 số bug về skill của các phái nga my , võ đang , thiên sơn .hi còn lại thì ok tất :-":-":-" .À nhớ add thêm mấy npc trong thành tô châu như hàn ngọc cốc ,chế đồ , tô châu tam liên hoàn là ổn$-)$-)$-)

k0nhul0i.emn0i
24-04-12, 07:07 PM
Bạn có thể giúp mình rõ hơn được không mình chơi không đi PMP và Ác tặc được o.O. Nếu có thể cho mình xin cái server mà bạn đang xài đc không
Thank bạn trước ^^

mathewno1
24-04-12, 08:01 PM
Tớ dùng server này này .topic hướng dẫn cài đặt xem cua lecaotri ý .hì nói chung sv này khá ổn:|

chymquoc
24-04-12, 08:28 PM
sever này việt hóa chưa vậy mấy bác.

assassin062008
25-04-12, 08:24 AM
Bạn có thể giúp mình rõ hơn được không mình chơi không đi PMP và Ác tặc được o.O. Nếu có thể cho mình xin cái server mà bạn đang xài đc không
Thank bạn trước ^^

bạn co lập tổ đội chưa đấy, không lập đội không đi q được đâu

tranvanhantv
25-04-12, 01:28 PM
Các bạn cho hỏi đồ chiến thần trong server TLBB3 mình không biết nó ở đâu !!!
và nếu chỉ hộ mình cách add bộ chiến thần !!
Thanhk !!

danviphp_hp
29-04-12, 11:03 AM
có thể mình hơi ngu.Nhưng mong bạn hướng dẫn cho mình được không.Mình cũng có tham khảo ở bài viết này :forum.gamezone.vn/showthread.php?t=74165 của bạn Hà Hoàng.Nhưng mình không biết cách tạo máy ảo linux như thế nào và làm sao để copy và giải nén file như bạn nói.Bạn có thể hướng dẫn mình đoạn này 1 chút được không :(.hoặc bạn có thể up luôn file sever để chạy của máy ảo cho mình được không.Để mình có thể chạy luôn được không

tranvanhantv
31-05-12, 01:19 PM
không thấy ông nhận Q123 vậy bạn bạn có thể chỉ tọa độ giúp mình với !!! Thanhk

tranvanhantv
31-05-12, 01:28 PM
Bạn ơi cho hỏi kiếm đồ Full môn phái và Bộ chiến thần đâu ra vậy mình train cả ngày Drop x10 mà vẫn không thấy cái "bán Gióng" của cái bộ full dâu cả !! toàn mặt đồ 1 sao không !!! Buồn !! Xin các bạn chỉ giúp ! Mính cám ơn !!! Thank !!

tanghuutoan
02-03-13, 10:02 AM
chủ Post có thể share lại bản server 3 không? link của anh HuyKhang được không! mình tải ko dc,link die hết! :(