PDA

View Full Version : [MU] godhoang biết config ctc rồi thì hướng dẫn a em làm đi mod

sieuga
13-03-12, 12:05 AM
godhoang biết config ctc rồi thì hướng dẫn a em làm đi mod. xin cảm ơn.

mrrainnt
13-03-12, 12:18 AM
Hình như cái này phải làm antihack cho GS_CS nữa :)! Không có thì k đăng nhập vào Sub CTC được đâu :)! Config -> Vô ích

sieuga
13-03-12, 01:49 AM
thấy bên topic bên kia closed chứng tỏ đã làm được rồi. vậy làm được thì hướng dẫn anh em với gh

gaoblackxincha
13-03-12, 04:23 AM
:|:|:|:|:|:|:|

Config bình thường là được mà

thuynga
13-03-12, 06:32 AM
:|:|:|:|:|:|:|

Config bình thường là được mà

Hướng dẫn cụ thể đi bác :):):):)

gaoblackxincha
13-03-12, 06:36 AM
Bạn đợi MOD godhoang Replly thử xem sao :):):):):)

:|:|:|:|:|:|

bistro007_hp
13-03-12, 07:40 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kunyeudung
13-03-12, 07:44 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bik thì giúp đi. Cũng thêm 1 relay nữa. Tui chả chơi ct bao h`. mảng này :|

mrrainnt
13-03-12, 11:44 AM
:D! Config chạy được Ok nhưng chưa test, ai rảnh thì pm dưới chữ ký config cho test ;))

lieuthunguyet
13-03-12, 12:06 PM
CTC thì quá đơn giản rồi để rãnh làm 1 cái video hướng dẩn cho, lúc trước có làm MU 5 ngày CTC 1 lần ;)).

Xin góp ý cái này:

CastleSpecificState =0

CastleCycleStartYear =0
CastleCycleStartMonth =0
CastleCycleStartDay =0

Nếu đã chỉnh ngày tháng trong MuCastle_DATA rồi thì không cần chỉnh ở trên nửa nhé.

Ngược lại nếu chỉnh thời gian cho các dòng ghi chú ở trên thì nó sẽ tự động cấp nhật vào MuCastle_DATA khi bạn run GS_CS theo thời config trong file MuCastleData.dat.

godhoang
13-03-12, 01:19 PM
Hình như cái này phải làm antihack cho GS_CS nữa :)! Không có thì k đăng nhập vào Sub CTC được đâu :)! Config -> Vô ích
đấy các cậu thấy chưa, cũng anh em nhà nghề làm Server như nhau mà có vài thằng nói tụi mình chả biết cái gì
thậm chí còn chê Mod không biết =))
ren biết chưa lên yh ta bắn, mới chỉ nylan

bistro007_hp
13-03-12, 01:26 PM
đấy các cậu thấy chưa, cũng anh em nhà nghề làm Server như nhau mà có vài thằng nói tụi mình chả biết cái gì
thậm chí còn chê Mod không biết =))
ren biết chưa lên yh ta bắn, mới chỉ nylan
từ bé giờ chưa đi lần nào ai mở 1 lần đi thử coi nào upppppppp :> cho xin cái hd nhé tks ?:D

eva0001
13-03-12, 05:25 PM
ơ hôm nào cũng vào gz thế mà ko để ý, hôm nay vào tự dưng thấy mấy anh em bị ban tùm lum cả. vậy là sao vậy, ko hiểu gì hết luôn :-s

gaoblackxincha
13-03-12, 05:33 PM
Thông Báo Mới :-":-":-":-":-":-"

Cảnh Cáo Ai đó thì phải

sieuga
13-03-12, 05:35 PM
sao lại bị band nhỉ đang chờ hướng dẫn :-ss

sunhide
13-03-12, 05:40 PM
Bạn vào đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó ấn Ctrl + F sau đó tô đen đoạn này Hướng dẫn Công Thành Chiến:.... sau đó bạn ngồi đọc..

sieuga
14-03-12, 01:20 PM
up cho bác nào biết hướng dẫn anh em.....................

sieuga
15-03-12, 12:15 PM
sao em config đúng giờ rồi mà báo cũ chưa đến giờ công thành thế nhỉ.