PDA

View Full Version : [JX] Add fi fong khó quá đi mất

lamthuyhien18
12-03-12, 11:55 PM
mình đã đọc ebok hướng dẫn add fi fong nhưng kết quả vẫn là con số 0 huhu , bạn nào biết làm giúp mình với , hiện tại mình đang chơi sv của heocon246 sv no font bạn nào bớt chút time giúp mình pm qua yh : lamthuyhien18
mình sẽ hậu tạ các bạn

DNTmaster
14-03-12, 01:06 PM
mình đã đọc ebok hướng dẫn add fi fong nhưng kết quả vẫn là con số 0 huhu , bạn nào biết làm giúp mình với , hiện tại mình đang chơi sv của heocon246 sv no font bạn nào bớt chút time giúp mình pm qua yh : lamthuyhien18
mình sẽ hậu tạ các bạn

Tải bản Supper JX của mình đã share ở Box lớn.
Sau đó vào Server Copy thư mục Settings\NpcRes vào Server của bạn
Sẽ có full phi phong ô kim
Còn về Client thì lấy các file .PAK của Patch Server Supper JX bỏ vào Client của bạn và khi báo ở Config.ini và Package.ini sẽ có kết quả như ý

Links TOPIC: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lamthuyhien18
14-03-12, 02:27 PM
Tải bản Supper JX của mình đã share ở Box lớn.
Sau đó vào Server Copy thư mục Settings\NpcRes vào Server của bạn
Sẽ có full phi phong ô kim
Còn về Client thì lấy các file .PAK của Patch Server Supper JX bỏ vào Client của bạn và khi báo ở Config.ini và Package.ini sẽ có kết quả như ý

Links TOPIC: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

e dùng sv no font của heocon245 e đã làm theo hd này + thêm hd của topic bên a cũng ko dc . hay là sv em no font nên ko dùng dc hã anh ?

DNTmaster
14-03-12, 02:47 PM
No Font dùng không được cách của anh đâu :D tại file no font toàn ký tự tiếng người ngoài hành tình không thể xác định đúng file txt để chỉ em chỉnh sữa dc >"<