PDA

View Full Version : [Share] NPC Tái Tạo Trang Bị

trungviet
09-03-12, 06:21 PM
Hôm nay rãnh, lôi npc Lương Phan Tiên do mình tự code lên đây share cho các bạn, tuy nhiên vì vấn đề bản quyền nên mình chia file ra làm 2 phần, giới hạn IP sử dụng npc là 127.0.0.1 (localhost, tức chỉ dùng để chơi offline một mình, không dùng để mở online hoặc chạy trong mạng LAN), 1 file là npc (file chính) để gọi trong server hoặc chỉnh load khi vừa chạy server (Mặc định nếu bạn muốn npc tự load khi chạy server thì copy vào current/npc/00/physical.c), file còn lại là thuộc dạng CPP, để trong current theo đường dẫn: "current/liangbanxian.cpp".

Thông tin NPC:
- Tỷ lệ tái tạo đồ xanh thành đồ vàng: Số cộng hiện tại của trang bị + với số sao hiện tại của trang bị
- Tỷ lệ giảm sao khi tái tạo trang bị Lam Kim: 10%
- Tỷ lệ giảm cộng khi tái tạo: 10%

Link down:
- Link Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
- Link dự phòng (Link đề phòng link trên die) (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hình ảnh:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 245000.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 250800.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 251800.jpg

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 251801.jpg

YeuChienQuoc
10-03-12, 07:42 PM
thank việt nhưng việt có thể mở rộng phạm vi IP đc ko???:-s

trungviet
10-03-12, 08:54 PM
Bạn muốn thêm IP nào? Gửi tại đây, mình sẽ làm riêng thêm cho ip đó...

trungviet
12-03-12, 11:27 PM
Cả chục lượt down mà có đúng 2 cái thanks, kiểu này mốt khỏi share nữa... :-|
#Đây là bài viết thứ 200 trên GameZone này :))

YeuChienQuoc
15-03-12, 06:52 PM
Bạn muốn thêm IP nào? Gửi tại đây, mình sẽ làm riêng thêm cho ip đó...

IP này nha việt 5.227.124.75
Chúc cho box CQ này luôn đc phát triển và bền vững,mấy mod kia đi đâu hết rồi h box vắng quá...:|
Mãi mãi yêu chiến quốc dù ko bây h box hơi vắng(Quá vắng)...Hy vọng box sẽ đc tồn tại mãi mãi:X
P/s:Chú ý dòng bỏ trống,hàm chứa một ý nghĩ hơi bi quan...:|

trungviet
15-03-12, 09:04 PM
Đang mở 1 server test, tuy chỉ hoạt động từ 12h đến 22h nhưng số người chơi vẫn rất đông, 1 tín hiệu rất đáng mừng :D... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

YeuChienQuoc
17-03-12, 05:57 PM
Đang mở 1 server test, tuy chỉ hoạt động từ 12h đến 22h nhưng số người chơi vẫn rất đông, 1 tín hiệu rất đáng mừng :D... <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

H đang bận học,nhưng khi nào rảnh sẽ ủng hộ hết mình,mong là update thêm cái gì đó mới chứ như SGT thì ... :-"

wildangel2709
19-03-12, 03:13 PM
tks Việt nhé :)

à mình vào sv của bạn thấy người ta mở túi n` quá mà sao mình vào bảo khố mình mua hok đc hok bik có phải nạp donate gì k?
với lại mình mới nên bạn có thể giới thiệu chút thông tin về sv giúp mình đc k :)

trungviet
19-03-12, 05:50 PM
Bạn phải ra giữa Tân Thủ Thôn gần Chủ Dịch Trạm để nhận Kim Bảo, Chén Bạc và nhiều thứ khác. Server đăng ký và chơi miễn phí, không cần cày cấp, Game Master không mua bán, giao dịch gì trong game, không pet hack, tính năng Vô Song Thành, Chiến Trường, server đồng bộ hóa với client SGT 99% nên không bị kẹt acc, dis khi mở Bảo Khố, ... Nói chung là server khá ổn, chủ yếu để nghịch cho vui, giao lưu giữa các member còn tâm huyết với tựa game này...

thanhmat
08-04-13, 10:27 PM
TrungViệt share lại cho mình file liangbanxian.rar được không, mình muốn chạy offline để thỉnh thoảng có cái giải trí.