PDA

View Full Version : [TLBB] Source code Billing cho những ai cần nghiên cứu..

lecaotri
09-03-12, 01:25 PM
Mình gửi các bạn source của Billing các ban nghiên cứu nha!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass: gamezone.vn

tlbbgame
14-06-12, 05:16 PM
Cần mua Source Game TLBB ai bán pm nhe :)

1st.TheKing
14-06-12, 11:01 PM
pass sai thì phải :-? thanks for share :d

zZxikezZ
15-06-12, 09:38 AM
hihi. Pass sai bạn ạ :P (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Vẫn 30char nhỉ :-$

OldGamer
15-06-12, 11:32 AM
Cần mua Source Game TLBB ai bán pm nhe :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nguyên bộ được không Bác, bao gồm tools và sceneeditor đang được phát triển tiếp :P

legend1250
22-06-12, 12:11 AM
Mình gửi các bạn source của Billing các ban nghiên cứu nha!
pass: gamezone.vn

pass sai cậu ơi :-s
này thì 30char..................................

philong921
13-07-12, 04:20 AM

Nguyên bộ được không Bác, bao gồm tools và sceneeditor đang được phát triển tiếp :P

nếu đoán không lầm bản này chạy trên win hay sao ấy, cho hỏi source của anh chạy trên windows hay linux, cho em xin cái giá ở hộp thư luôn nhé. đợi tin anh.
Thân.

vip00
17-07-12, 06:16 AM
pass sai roi . upload lai di ban