PDA

View Full Version : [KT] Mỗi ngày 1 thư mục gameserver/ script [9/3]

hieubg1900
09-03-12, 12:37 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
9/03 thư mục mà mình yêu thích nhất :Laluot_233:
gameserver/ script/baibaoxiang
Download MF (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Pass download: gamezone.vn
Sự khác biệt với những người share trước là mình chỉnh trong baibaoxiang_def chứ không phải trong baibaoxiang_gs nêu quay cực chuẩn các bạn để nguyên rate quay như VNG luôn, không bị lỗi mất sò v.v........
Hiển thị lời chúc mừng, bảng "Bách bảo rương" khi nhận được thái tri chuẩn.
Để chỉnh số rương cao quý mở hàng tuần các bạn vào baibaoxiang/item/jinxiangzi.lua
tìm dòng

if nWeekOpen >= 55 then
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Note: thư mục này là mình làm khi còn newbie lúc đó chưa biết chuyển mã sang UTF-8 BOM nên khi các bạn vào sẽ thấy lỗi font để nhìn thấy tiếng việt các bạn vào Encoding -> Encoding in UTF-8 with BOM (Notepad ++) nhé

sitachi
10-03-12, 09:41 AM
10/3 chưa có k biết có gì mới ko :D

BMK
14-03-12, 01:39 PM
cám ơn nhé cố gắng tiếp tục nhé !

dontgu189
20-03-12, 04:06 PM
sory!cho viết 1 bài để thấy link:D

ohiboca
23-03-12, 01:20 PM
Cám ơn, đang tìm nó mãi mà ko thấy, May vào đây thì được khơi thông nguồn sáng tạo :">

phung.nminh
30-03-12, 02:36 PM
uuuuuuuuuuuuuuuuuuuppppppppppppppppppppp

xotheboyox
30-03-12, 04:23 PM
thanks bạn bài viết rất bổ ích :)

thanhnga1505
11-05-12, 06:54 PM
có cái sript nào chỉnh 6 sao ko sent cho mình cái bạn ơi