PDA

View Full Version : [KT] Mỗi ngày 1 thư mục gameserver/ script

hieubg1900
08-03-12, 03:12 PM
Từ giờ mình sẽ share những gì mình làm được cho các newbie ngồi chơi offline cho đỡ buồn
Lộ trình sẽ là mỗi ngày 1 thư mục ;)) :Laluot_233:

Tất cả những thư mục được mình share đã được việt hóa 100% và tự tay việt hóa theo chuẩn VNG nhé
Mở bát ngày đầu tiên thư mục "NPC"

Download MF (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Pass download: gamezone.vn

Các bạn bỏ vào thư mục gameserver/script nhé

Lãng Tử Sầu
08-03-12, 03:19 PM
Mình check xem dư nào ;) Sẽ report cho Anh Em sớm. Thanks Bro!

thinthoi_88
08-03-12, 03:34 PM
Thank bạn nhiều đã hết mình vì a e ;))

Lãng Tử Sầu
08-03-12, 03:45 PM
Mình kiểm tra qua thấy Long Ngũ Thái Gia bạn Việt hóa thiếu oài :D . Dù sao cũng Thanks.

satthulauhyh
08-03-12, 04:04 PM
Cố gắng úp nhanh nha bạn, không làm pri thì share ae xài đi :))
Share cho mình 2 folder script + setting lun được không :))
YH: hoang_huynh1990
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hieubg1900
08-03-12, 05:17 PM
Mình kiểm tra qua thấy Long Ngũ Thái Gia bạn Việt hóa thiếu oài :D . Dù sao cũng Thanks.

longwutaiye việt hóa liverfull rồi mà :T Lừa ta à.
Tại nó còn liên quan đến các phần khác nữa chứ không phải 1 cái mà nó có thể hiện thị hết được chắc vậy 8-x

thinthoi_88
09-03-12, 08:14 AM
Bạn ơi chỉ mình cái này với, lam sao việt hóa đc cái chữ ở kênh chat như LC,TG... mình cảm ơn nhiều :Laluot_216:

Lãng Tử Sầu
09-03-12, 08:49 AM
longwutaiye việt hóa liverfull rồi mà :T Lừa ta à.
Tại nó còn liên quan đến các phần khác nữa chứ không phải 1 cái mà nó có thể hiện thị hết được chắc vậy 8-x

Ai thèm Nừa cậu làm gì Ta :) . Tớ so sánh với Sv của Tớ thôi ;) Coppy cái NPC của Bạn vào nó cũng không hiển thị hết.
Còn 1 cái nữa ... Cốt truyện, Thế giới, Nhiệm vụ có ai làm đc chưa nhờ :-"