PDA

View Full Version : [KT] Cần hướng dẫn mở port để làm KT online

wildarms993
07-03-12, 07:37 PM
Mình đẳ mở các port cần mở mà không biết mở có đúng không.. mọi người xem hộ nhe..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Mà sao mình check port toàn closed
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mong mọi người giúp...

nh0kk3n2310
27-03-12, 03:52 PM
Mình đẳ mở các port cần mở mà không biết mở có đúng không.. mọi người xem hộ nhe..
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg

Mà sao mình check port toàn closed

mong mọi người giúp...

ban thu su dung phan mem nay de kiem tra nhe: Simple Port Forwarding neu ko dc nua thi ban dua nik yh thu xem minh co the giup ko :D