PDA

View Full Version : [MU] Video hướng dẫn mở Port modem bằng Tool

VirusLove1989
06-03-12, 08:24 PM
Mình thấy rất nhiều bạn hỏi về cách mở port modem nên mình làm video hướng dẫn này mong giúp dc chút ít cho Newmember
Tool mình dùng là Simple Port Forwarding
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là video hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool này chứa tương đối là nhiều loại modem khác nhau các bạn mang về sài thử thấy oke thi thanks tớ phát nhé :D

assaa
06-03-12, 08:41 PM
Cái này áp dụng cho jx được không nhỉ :-@

VirusLove1989
06-03-12, 08:46 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Game nào cần mở modem thì cậu cứ sử dụng với cổng port đó. Đây là mình lấy vidụ 1 vài port thế thôi

Domino9990
06-03-12, 11:35 PM
chưa xem nhưng thanks trưốc :D.........

VirusLove1989
07-03-12, 07:45 AM
Up cho bác nào đang đau đầu nhức óc

sunhide
07-03-12, 08:16 AM
:-?? , hay lắm thanks nhưng không dùng...........

tuyentc
07-03-12, 09:52 AM
Mình thấy rất nhiều bạn hỏi về cách mở port modem nên mình làm video hướng dẫn này mong giúp dc chút ít cho Newmember
Tool mình dùng là Simple Port Forwarding
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Còn đây là video hướng dẫn : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tool này chứa tương đối là nhiều loại modem khác nhau các bạn mang về sài thử thấy oke thi thanks tớ phát nhé :D

bác cho xin cái Y!m cái nhỉ ko thì pm nick d4u_g4u_c4p_m0t e có chút việc nhờ bác chút

hadimx1
12-03-12, 11:17 PM
nhưg bước để cho web lên on thỳ như nèo

nkan1102
12-03-12, 11:31 PM
Chưa xem được nhưng thanks cho bạn phát huy