PDA

View Full Version : [Release] Gm (Avatar)

Alexandria
06-03-12, 06:40 AM
Trong hướng dẫn này,tôisẽ cho bạn thấylàmthếnàođểsử dụngđồng phụcGM.

Đó là nhữnghình ảnh củanó:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn vào SRO_VT_SHARD và chay query

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Típ đến bạn chay tiếp query này:

USE SRO_VT_SHARD
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

22October chính là tên nv

Muốn thay đổi thành đồ nam (nử):
Nam:
CharName,'ITEM_ETC_AVATAR_M_GM_UNIFORM',1,1

Nử:
CharName,'ITEM_ETC_AVATAR_w_GM_UNIFORM',1,1

minhkienxh
08-03-12, 01:18 PM
bạn ơi,bạn là ơn up giùm server lên mediafire hoặc 4share dc ko mấy link muti die hết rùi.làm ơn giúp mình nhé.có gì yahoo mình đây boynhan0ngcuoibolenmang

duytranduc_cm
21-04-12, 02:56 PM
bạn ơi,bạn là ơn up giùm server lên mediafire hoặc 4share dc ko mấy link muti die hết rùi.làm ơn giúp mình nhé.có gì yahoo mình đây boynhan0ngcuoibolenmang

cần link data sever thi pm minh minh goi cho yahoo: duytranduc_cm