PDA

View Full Version : [JX] Ai cho mình xin sever TSBD V3 mà đưa online được đó nhen thank nhiều

cuonghaha
05-03-12, 11:16 PM
tình hình là hôm bữa mình tính đem sever TSBD v3 của ohishu về online qua hamachi cho anh em chơi nhưng ngặt nổi là sao tìm hoài mà không thấy chồ nào để thay đổi được cái ip thành hamachi .mấy sever kia mình thấy có file sever lít để đổi nhưng sever TSBD v3 path không có severlist sao đổi cho anh em chơi giờ mình có thử lấy cái path khác thay thế nhưng kết nối thất bại hii....ai có cho mình xin nhen thank nhiều nè

leduyan
06-03-12, 10:45 AM
mình củng đang cần hỏi vấn đề như chủ 2pic . là patch chỉ có 1 file duy nhất thì làm sao có serverlis để sửa dc . mong bạn hướng dẩn

cuonghaha
07-03-12, 12:20 PM
bạn ơi trong cái path không có file severlist bạn à .mình thử lấy file severlist từ path khác qua nhưng vẩn không kết nối được ai rành về cái này thì chỉ mình nhen hihi gà trong chuồng nuôi nó chạy ì xèo rồi hihi

assaa
07-03-12, 12:27 PM
Đây là bộ patch sv không bị pack thành 1 file exe nè
+ Bộ Patch Client 224MB chưa bị nén:

Phần 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Phần 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có thể chỉnh sửa serverlist

anhbi792
07-03-12, 01:05 PM
tình hình là hôm bữa mình tính đem sever TSBD v3 của ohishu về online qua hamachi cho anh em chơi nhưng ngặt nổi là sao tìm hoài mà không thấy chồ nào để thay đổi được cái ip thành hamachi .mấy sever kia mình thấy có file sever lít để đổi nhưng sever TSBD v3 path không có severlist sao đổi cho anh em chơi giờ mình có thử lấy cái path khác thay thế nhưng kết nối thất bại hii....ai có cho mình xin nhen thank nhiều nè

copy severlist.ini của sever khác vào thế mà cũng ko biết :-O

assaa
07-03-12, 01:17 PM
copy severlist.ini của sever khác vào thế mà cũng ko biết :-O
Bạn ấy dùng patch client đã bị pack lại thành 1 file .exe thì làm sao mà chỉnh ip serverlist [-X
chỉ có cách dùng patch client không bị pack lại thui

cuonghaha
12-03-12, 01:06 PM
xin bạn hướng dẩn kỹ dùm là mình tải cái path của bạn rồi nhưng sao vào vẩn không thấy severlist và mình có làm theo lấy severlist của sever khác qua nhưng sao vần không được kết nối thất bại hoài à híc híc

evjnshiva
12-03-12, 05:21 PM
chắc bạn conf ip chưa đúng >> mình bị cái này hoài :)