PDA

View Full Version : [KT] Kỳ Trân Các LSB (Đồng & Đồng Khóa)

nguyenhophuc87
02-03-12, 12:37 PM
Kỳ Trân Các theo chuẩn VNG thì đã có AE share rồi, nhưng mình sử dụng server Danh Kiếm của shinichi share, server này chưa add được đồng thường nên khá nhiều vật phẩm không mua được. cho nên mình làm bản KTC này cho AE nào muốn mua items bằng đồng khóa.

bản này sử dụng được cho tất cả server, những server nào ko có script hổ trợ sử dụng vật phẩm thì đừng mua về nhé, mắc công tốn tiền mà ko sử dụng được, phải phi shop ;;) KTC khá đầy đủ, các Items bên đồng y chang bên đồng khóa, ko thiếu món nào.

Mình add khá nhiều items vào warelist.txt , các bạn muốn add thêm thì add vào. muốn bỏ bớt thì ko cần edit file này. chỉ cần mở file dưới và xóa bớt danh sách là đc
coinshop.txt : shop bán bằng đồng thường
bindcoinshop.txt : shop bán bằng đồng khóa

Chúc các bạn vui, sử dụng nhớ thanks ủng hộ nhé \:D/\:D/\:D/

Link download (ko có pass) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình demo :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sói Đẹp Trai
02-03-12, 05:35 PM
Thanks nhe... Mà bạn pm yh mình có việc gì vậy ?...
Lần sau pm nói rõ luôn nhé để còn biết mà reply

nguyenhophuc87
02-03-12, 08:58 PM
Thanks nhe... Mà bạn pm yh mình có việc gì vậy ?...
Lần sau pm nói rõ luôn nhé để còn biết mà reply

sorry, mình contact qua yahoo ^^. \:D/\:D/\:D/

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
02-03-12, 09:12 PM
Có 1 số vật phẩm mới bạn ép vào mua được nhưng không dùng được: tui quà lệnh bài chúc phúc ....

nguyenhophuc87
02-03-12, 10:26 PM
Có 1 số vật phẩm mới bạn ép vào mua được nhưng không dùng được: tui quà lệnh bài chúc phúc ....

à, cái đó mình có báo trước rồi đó bạn, do server chưa có script để thực thi vật phẩm đó ^.^ mình add trước, server bạn nào có thì dùng. không có thì ... nhìn cho vui mắt vậy, bạn muốn bỏ nó đi cũng đơn giản mà\:D/\:D/\:D/

ookurooo
02-03-12, 10:36 PM
sao để nhận biết cái nào cho đồng . cái nào đồng khóa thế bác
chứ bị lỗi Giá thương thành thay đổi

nguyenhophuc87
02-03-12, 11:23 PM
sao để nhận biết cái nào cho đồng . cái nào đồng khóa thế bác
chứ bị lỗi Giá thương thành thay đổi

cái KTC LSB đâu có bị lỗi giá thương thành thay đổi đâu bạn, bạn đã copy đủ vào các folder chưa ? ban đầu mình mới nghiên cứu cái KTC cũng bị lỗi này nhiều, nhưng sau đó thì hiểu rồi, ko còn bug này nữa.

còn về quy định đồng thường hay khóa thì bạn mở file : warelist.txt
mình lấy vd 1 cái là bạch cầu hoàn :

1 Bạch Câu Hoàn 102 18 1 71 1 1 0 36 43200 100

bạn chú ý số 0 cột thứ 9:
- nếu là số 0 thì bán bằng đồng thường
- nếu là số 2 thì bán bằng đồng khóa

sau khi lên danh sách khai báo các items thì phần còn lại là list danh sách vật phẩm cần bán vào 2 file coinshop và bindcoinshop nữa thôi. chú ý ID không được sai nhé. \:D/\:D/\:D/

kanhtien
11-03-12, 12:46 PM
Sao mình bỏ một số cái o werlist nó kêu loi vay
có the giúp mình được ko

nguyenhophuc87
11-03-12, 07:18 PM
Sao mình bỏ một số cái o werlist nó kêu loi vay
có the giúp mình được ko

bạn chú ý danh sách item được khai báo trong file warelist.txt với cột đầu tiên là ID, nếu bạn xóa đi 1 items ở đây tương ứng với nó bạn phải xóa đi items đó ở khu đồng khóa và đồng. vì nó sẽ tham chiếu từ 2 file coinshop.txt và bindcoinshop.txt , từ 2 file này nó sẽ truy cập vào file warelist.txt để lấy thông tin items, bạn xóa items ở file này đi nhưng lại vẫn giữ nguyên nội dụng khai báo ở 2 file kia thì nó sẽ báo lỗi (ko tìm thấy vật phẩm yêu cầu load lên KTC >>> lỗi từ đó mà ra, hoặc cẩn thận thêm vào trùng tham số (bao gồm ID, tên, options...), trước khi thêm thì Ctrl + F search thử xem đã có vật phẩm đó chưa, nếu chưa thì thêm vào cuối danh sách, để dễ quản lý bạn thêm ID sao cho liên tục và chia làm 2 đoạn, 1 đoạn từ 1 -> 499 dành cho ĐỒNG THƯỜNG, từ 500 trở lên dành cho ĐỒNG KHÓA :-" nếu cần bạn contact mình qua yahoo : NguyenHoPhuc87 . muốn xóa bớt items trên khu đồng khóa hay đồng thì ko cần edit file đó đâu. xem lại bài viết mình kỹ hơn là đc. :)

lamphankhoi
15-03-12, 09:44 PM
Kỳ Trân Các theo chuẩn VNG thì đã có AE share rồi, nhưng mình sử dụng server Danh Kiếm của shinichi share, server này chưa add được đồng thường nên khá nhiều vật phẩm không mua được. cho nên mình làm bản KTC này cho AE nào muốn mua items bằng đồng khóa.

bản này sử dụng được cho tất cả server, những server nào ko có script hổ trợ sử dụng vật phẩm thì đừng mua về nhé, mắc công tốn tiền mà ko sử dụng được, phải phi shop ;;) KTC khá đầy đủ, các Items bên đồng y chang bên đồng khóa, ko thiếu món nào.

Mình add khá nhiều items vào warelist.txt , các bạn muốn add thêm thì add vào. muốn bỏ bớt thì ko cần edit file này. chỉ cần mở file dưới và xóa bớt danh sách là đc
coinshop.txt : shop bán bằng đồng thường
bindcoinshop.txt : shop bán bằng đồng khóa

Chúc các bạn vui, sử dụng nhớ thanks ủng hộ nhé \:D/\:D/\:D/

Link download (ko có pass) :

Hình demo :

chúc bạn vui, ủng hộ bạn 100% luôn

huybekool
29-03-12, 08:23 PM
thannk for share nhé. tìm mãi mới thấy

dung.saker
29-03-12, 09:24 PM
thank mạng cho bạn nào, mình đang thử, he he

luumin
09-05-12, 10:17 PM
mình đã tải về và trong game đã xuất hiện Kỳ Trân các LSB nhưng có rất nhiều vật phẩm mà mình mua xong thì ko thể sử dụng được như chủ topic có nói là Scrip ko hỗ trợ vật phẩm.vậy có cách nào có thể có cái Scrip để có thể sử dụng hết vật phẩm trong Ky Trân Các LSB không mình đang dùng bản server cua xaophayxoan chủ topic giúp đỡ nha đang rất cần

mrtruongvn
26-05-12, 11:27 PM
Sao có máy add rồi mà không hiện trên Kỳ Trân Các là sao vậy anh?
Ví dụ như: Bách Bộ Xuyên Dương Cung, Tần Lăng-Mạc Kim Phù,.....

acquymavn
24-06-12, 04:50 PM
bạn có thể hướng dẫn mình aD Tất cả các loại điểm danh vọng vào KTC đồng khóa đc k

IMan1102
18-11-12, 11:43 PM
Bài này hướng dẫn đầy đủ quá :D
Thank bạn nhiều :>