PDA

View Full Version : [KT] Không thể đi dc tdc sv shinichi dù đã mở full máp chạy cả 3 sv?

judasy
29-02-12, 08:09 PM
hôm trước shinichi có nói là mở các máp TDC trên một SV hay là chạy cả ba. cả 2 cách làm ấy vẫn không thể vào trong TDC. cứ nhấp vào thằng NPC cứ bảo chưa mơ. dù đã lập tổ đội và chỉnh đi một mình rồi

judasy
01-03-12, 08:13 AM
Sao không có ai chỉ mình với! shinichi đâu rồi.

satthulauhyh
01-03-12, 09:20 AM
hôm trước shinichi có nói là mở các máp TDC trên một SV hay là chạy cả ba. cả 2 cách làm ấy vẫn không thể vào trong TDC. cứ nhấp vào thằng NPC cứ bảo chưa mơ. dù đã lập tổ đội và chỉnh đi một mình rồi

Bạn chép file TDC của Sver khác qua thử, mình mở 1 Sever vẫn đi bình thường.

judasy
01-03-12, 09:44 AM
Bạn chép file TDC của Sver khác qua thử, mình mở 1 Sever vẫn đi bình thường.
chép rồi vẫn không vào dc. nó cứ báo là chưa mở chưa mở chán ghê.chỉnh cái lỗi nãy hoài mà ko dc.
mà bạn add đồng thường vào dc chưa

anhhungkiemthe
04-03-12, 10:32 PM
Mình cũng không đi được tiêu dao cốc server của Shinichi chạy 3 server, ai biết cách giúp dùm với nhấp vào NPC cứ báo là chưa mở , mình mới cấp 105 thôi .

VNGameZoneVN
05-03-12, 06:41 PM
hình như chỉnh ở chỗ thời gian ấy. bạn chỉnh thời gian của máy tính bạn tới vài tháng là vào dc ngay. ha ha ha. đơn giản thôi

Sói Đẹp Trai
05-03-12, 06:49 PM
hình như chỉnh ở chỗ thời gian ấy. bạn chỉnh thời gian của máy tính bạn tới vài tháng là vào dc ngay. ha ha ha. đơn giản thôiSpam à ?... TDC thì liên quan gì đến vài tháng ở đây ?
P/s: Cái này bạn nên tham khảo cái vụ đi TDC 1 mình đã hướng dẫn nhé... Mình nghĩ chưa chỉnh cái đó... Ban đầu mình đi TK cũng báo vậy nhưng sau chỉnh thì nó vào đc ... TDC chắc tương tự

anhhungkiemthe
05-03-12, 11:36 PM
Spam à ?... TDC thì liên quan gì đến vài tháng ở đây ?
P/s: Cái này bạn nên tham khảo cái vụ đi TDC 1 mình đã hướng dẫn nhé... Mình nghĩ chưa chỉnh cái đó... Ban đầu mình đi TK cũng báo vậy nhưng sau chỉnh thì nó vào đc ... TDC chắc tương tự

Mình đã chỉnh 1 người rồi, tạo nhóm luôn mà vẫn không vào được cứ báo là , Tiêu dao cốc chưa mở hịc hịc...

nmpngoc
06-03-12, 07:03 PM
Hay bạn làm theo cách mình xem , bạn add tất cả các map của TDC vào SV1 , chỉnh đi 1 mình r chạy SV1 thôi , mình cũng xài SV shinichi làm v thì vào đc :D