PDA

View Full Version : [MU] Tường lửa cho MuServer chống Code Connect Server hàng loạt, chống Disconnect

Domino9990
28-02-12, 09:45 AM
ang Thang thấy cái này hay. lấy về Test. Các Bạn Test Cùng Mình nhé.

Privatefirewall là một ứng dụng tường lửa cá nhân và phát hiện xâm nhập bảo vệ máy tính của bạn từ các hacker và Trojan horse. Privatefirewall quản lý và cho phép kết nối mà nó biết được là tin cậy hoặc được ủy quyền, và ngăn ngừa bất cứ kết nối trái phép nào. Chương trình này được cung cấp với ba cấp độ bảo mật cài sẵn chỉ định bởi màu sắc, vậy để sử dụng chương trình bạn không cần phải là một chuyên gia an ninh mạng - các màu xanh, vàng, và màu đỏ chỉ ra mức độ bảo mật của chương trình, màu đỏ là cao nhất.

Mặt khác, người dùng có kinh nghiệm có thể tự cấu hình cấp độ bảo mật hiện tại của chương trình, bao gồm chặn các JavaScripts, ActiveX, cookie, ... Điều phân biệt Privatefirewall với các chương trình tương tự khác là tính năng SecurePOP, tính năng này làm việc với Outlook và Outlook Express, và các chế độ tàng hình cho phép bạn giấu địa chỉ IP máy tính vì thế làm cho máy tính của bạn 'vô hình'.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Phần mềm đã TEST dùng cho các GameServer

Phần mềm chống rất tốt code connect server hàng loạt làm treo Server, Disconnect Server....

Khi cài đặt cứ để các thứ mặc định, không cần cấu hình gì hết, vậy là OK!

kntc

SnowBlood™
28-02-12, 10:08 AM
có chống đc botnet ko ;))
...............

Domino9990
28-02-12, 11:33 AM
có chống đc botnet ko ;))
...............

Mình cũng Đang Test bạn.......

0902044440
28-02-12, 02:04 PM
Nói chung là hỗ trợ thôi chứ không thể nào đặc trị được. Botnet thì cả chính phủ cũng die chứ đùng nói chi cái tool nì. Thanks đa share

emga01
10-03-12, 04:52 PM
domino oi câu có thể hương dân thêm vê cai bức tường lử này k hả cau

cuocdoisp
24-04-12, 08:10 PM
cái này chẳng chống được gì đâu . cuocdoisp đã Test rồi :)

Mr.Hau
24-04-12, 09:28 PM
uhm cái này không chống được đâu,Hậu cũng test lâu rùi :) , thanks domino ( anh đang dự định làm lại website Mu để tặng em vì những gì em đã giúp anh trong vụ vừa rùi ,coi như món quà cám ơn em vậy )

Domino9990
24-04-12, 10:15 PM
uhm cái này không chống được đâu,Hậu cũng test lâu rùi :) , thanks domino ( anh đang dự định làm lại website Mu để tặng em vì những gì em đã giúp anh trong vụ vừa rùi ,coi như món quà cám ơn em vậy )

Chỉ là dự định thôi hả A. Hậu :P..................

Mr.Hau
24-04-12, 10:19 PM
Chỉ là dự định thôi hả A. Hậu :P..................

uhm 1 tuần học đủ cả 8 buổi ( sáng ,chiều,tối) thì lấy đâu time để mà làm chứ.Nhưng anh nói là anh sẽ làm,nhanh thui