PDA

View Full Version : [KT] Giúp mình về lỗi C++

sitachi
27-02-12, 09:13 PM
bữa giờ mình mở server trên Hamachi vẫn hoạt động bt tự nhiên hôm nay mở server nó báo lỗi này có ai giúp mình fix lỗi này không ? :((
Lúc mới chạy server đăng nhập vào game thì nó báo như vậy :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
khi bấm Ignore xong thì .....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nó bị vậy và tắt GS luôn ..... :(( ai giúp mình fix với nhé :((

sitachi
28-02-12, 05:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mtbt8891
29-02-12, 08:41 PM
bữa giờ mình mở server trên Hamachi vẫn hoạt động bt tự nhiên hôm nay mở server nó báo lỗi này có ai giúp mình fix lỗi này không ? :((
Lúc mới chạy server đăng nhập vào game thì nó báo như vậy :

khi bấm Ignore xong thì .....
nó bị vậy và tắt GS luôn ..... :(( ai giúp mình fix với nhé :((

Lỗi này bạn bị khi đang chạy sever thì có 2 nguyên nhân :
1-Sai đường dẩn. Fix : Click vào " ... " bên cạnh nút chạy data sever để chọn lại đường dẫn rồi chạy lại.
2- Sai IPAddress trong các mục của sever như : Bishop, gamecenter, gamesever, goldress, v.v . Vì IPv4 của máy sẽ thay đổi khi bạn dùng các Network khác nhau.
Fix: Check lại IPv4 của máy bạn rồi sửa IP lại cho đúng (Đúng IP và Đúng vị trí cần thay IP) . Chạy sever, OK

Mình chỉ mới tìm và hiểu dc tới đó, hi vọng sẽ giúp dc cho bạn.

sitachi
01-03-12, 12:56 PM
Lỗi này bạn bị khi đang chạy sever thì có 2 nguyên nhân :
1-Sai đường dẩn. Fix : Click vào " ... " bên cạnh nút chạy data sever để chọn lại đường dẫn rồi chạy lại.
2- Sai IPAddress trong các mục của sever như : Bishop, gamecenter, gamesever, goldress, v.v . Vì IPv4 của máy sẽ thay đổi khi bạn dùng các Network khác nhau.
Fix: Check lại IPv4 của máy bạn rồi sửa IP lại cho đúng (Đúng IP và Đúng vị trí cần thay IP) . Chạy sever, OK

Mình chỉ mới tìm và hiểu dc tới đó, hi vọng sẽ giúp dc cho bạn.
biết thì chỉ không biết thì thôi spam câu bài à ?
1 . sai đường dẫn thì không thể nào chạy được tất cả 5 link
2. sai IPAddress thì không thể nào vào được tạo nhân vật trong game cái này tui tạo nhân vật xong nó mới bị
cậu không biết thì đừng comment bậy bạ lỡ newbie bị giống tui vào sửa xóa lung tung thì sao L-)

Sói Đẹp Trai
01-03-12, 06:05 PM
Cái này khó nhỉ... Lỗi C++ dòng 78...

Bạn thử Abort xong Restart lại máy tính và SV xem sao...

Cái này mình cũng bị mấy lần rồi và theo mình thì trước đó lỗi GameCenter trước...;))

Cứ làm theo mình vài lần là đc... Áp dụng cho Offline còn Online thì mình chưa rõ có ích hay không

sitachi
01-03-12, 06:44 PM
ủa sao mình mở Map tẩy tủy đảo 255 rùi mà sao vào đảo không được vậy ?> có ai fix dùm mình ko

kiemtheym
05-03-12, 09:58 PM
Cái này khó nhỉ... Lỗi C++ dòng 78...

Bạn thử Abort xong Restart lại máy tính và SV xem sao...

Cái này mình cũng bị mấy lần rồi và theo mình thì trước đó lỗi GameCenter trước...;))

Cứ làm theo mình vài lần là đc... Áp dụng cho Offline còn Online thì mình chưa rõ có ích hay không
mình làm như bạn rồi mà vẫn bị lỗi trên bạn ơi.. :(( không biết sao nữa. Bro chỉ cho mình tiếp nhaz. :(