PDA

View Full Version : [Release]Host up load file

thanhbuata
01-04-07, 10:39 AM
Vì để đáp ứng tấm lòng nhiệt tình của các mod nay tui tạo một server host dành riêng cho các bạn up server. host download và upload cực nhanh.

>>>> Trái tim nhân ái <<<< (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

gia_muvn
01-04-07, 10:59 AM
Cảm ơn bạn nhé hi vọng host sẽ run ổn định

mylove0707
01-04-07, 05:09 PM
host này cũng tạm, nhưng không ổn định cho lắm, không biết vì lý do gì.
mong admin của host này chú ý nha !

davidhuynhvan
03-04-07, 08:00 AM
Nếu chỉ upload khoảng 5Mb trở lại thì các bạn có thể upload lên server của CLB SAVE FILE (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) !

gia_muvn
04-04-07, 08:41 AM
Link của Clb thế nào hả anh DH, em sài webserver nên nhiều khi link die.

vutuyen
04-04-07, 05:30 PM
sao tui vào nó đòi PAss gì vậy?

be_oi
07-04-07, 10:04 PM
Nhưng có vẻ tốc độ download ko được nhanh có lắm. Kiểu này mà khoảng 2 người xài IDM hoặc flashget thì chết chắc...hix

Mr.SeYeu
07-04-07, 10:40 PM
Vì để đáp ứng tấm lòng nhiệt tình của các mod nay tui tạo một server host dành riêng cho các bạn up server. host download và upload cực nhanh.

>>>> Trái tim nhân ái <<<< (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Thanh Khùng, ban ngày ông đi vắng à. Chắc ko bật máy đúng ko?
Tôi vào buổi tối thì được chứ vào ban ngày có được đâu cha nội
:D

o0ClbgamesVn0o
21-04-07, 12:40 PM
Host này bất ổn định quá .Tôi upload có hơn 1MB mà chờ 20' cũng chưa xong. Nhưng dù sao cũng cảm ơn bạn đã cho sử dụng host.

canhky
23-04-07, 09:28 PM
bạn làm ơn share cho mình cái update 14/4 16/4 Muserver 1.02e của Cuonglee. Mình chưa kịp down hix.

ANHDUNGBN
23-04-07, 11:09 PM
up load file của CLBGAMES sao vào ko được vậy

thanhbuata
27-04-07, 10:47 AM
sorry hổm rày bận quá ko chỉnh sửa được máy lỗi tùm lum nên mạng thường bị lỗi vì mình đã tạo một server game online nên đã đổi cổng chạy host mong cac bạn thông cảm nay các bạn hãy vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cám ơn đã ủng hộ

thanhbuata
27-04-07, 11:20 AM
vi số người download qua nhieu nen tui thuong doi cong cho host neu ban vao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko được thì thêm vào như sau <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sẽ vào được

vutuyen
29-04-07, 12:53 PM
vi số người download qua nhieu nen tui thuong doi cong cho host neu ban vao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko được thì thêm vào như sau <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sẽ vào được
Cả hai cái đều không vào được, thế là thế nào? (Click ngay 29/4/2007)

cuocdoisp
30-04-07, 11:04 AM
11h sáng vào được chiết liền .15 phút rồi vẫn hông ăn thua

thanhbuata
02-05-07, 05:11 PM
hiii mấy ngày nay đi chơi lễ ko có mở máy sorry tất cả anh em nha
host nay có cổng chạy là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vietpro8x
03-05-07, 07:18 AM
Trang này đâu còn up file nó biến thành MU Online Web 0.4

thanhbuata
03-05-07, 10:01 AM
đã nói là đổi cổng chạy thành <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi mà

trung20055
26-06-07, 09:42 PM

thanks post 1 bài moi cho coi :haha:

vietcanh
26-06-07, 09:56 PM
cổng nào cũng không vào được là sao vậy

eddy
03-07-07, 02:09 PM
Links die ! web lúc trước upload đc ! sau đó đổi thành web Mu của bạn và bi giờ thì không còn !

Close Topic !!! Remove khỏi chú ý

thanhbuata
19-03-08, 02:31 PM
tạm thời băng thông bị giới hạn nên mình close host chờ vài ngày nửa sẽ mở lại thông cảm nhé

Destruct
19-03-08, 02:43 PM
Host mà Admin cứ đi chơi không mở máy, khi nào về mở máy mới download được thì host làm gì hả bạn? hoặc bạn mở gameonline thì 24/24 còn được.