PDA

View Full Version : [KT] File Reg Fix Lỗi TCP Full Buffer trên SV DanhKiem (†ShiNiChi†)

nguyenhophuc87
26-02-12, 01:20 PM
File này mình code rất đơn giản nhưng đóng gói mì ăn liền cho AE, bạn nào thích làm thủ công thì theo dõi bài viết của †ShiNiChi† và nhớ THANKS 1 phát nhé. mình chỉ đóng gói lại cho tiện dụng thôi.
Link bài viết hướng dẫn của †ShiNiChi† : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

File REG này fix lỗi chức năng lỗi FULL BUFFER dẫn tới kẹt nhân vật không vào được, có thể sử dụng cho những server nào bị lỗi này. mình dùng server Danh Kiếm của †ShiNiChi†. chưa test các srv khác, nhưng trên nguyên lý thì sẽ sử dụng đc cho các srv khác, các bạn an tâm nhé.

Down file về, click chuột và yes thôi. rất nhanh gọn.

Link download : (không có pass gì nhé)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chúc các bạn vui vẻ >:D<

a3pick
26-02-12, 07:28 PM
cái này chỉ giảm đc 1-5 % thôi
còn lại phải kiểm tra WAN

hoanghiep90vn
26-02-12, 08:48 PM
cái này chỉ giảm đc 1-5 % thôi
còn lại phải kiểm tra WAN

có cách nào ko bạn ? Share đi..........

kelly
26-02-12, 10:14 PM
cách tốt nhất bạn nên sai ưin server 2k5

Bạn có thể cài server trên ưiin ảo quan trong set ram lơn chut khoang 4 GB

Map có thể bỏ bớp đi la vẫn có thể fulll map

Sử dụng nó mọi hiện tưởng sẽ chấm dứt

ngay cả vụ bán đồ nhanh cũng được loịa bỏ
^^

a3pick
27-02-12, 04:22 PM
cách tốt nhất bạn nên sai ưin server 2k5

Bạn có thể cài server trên ưiin ảo quan trong set ram lơn chut khoang 4 GB

Map có thể bỏ bớp đi la vẫn có thể fulll map

Sử dụng nó mọi hiện tưởng sẽ chấm dứt

ngay cả vụ bán đồ nhanh cũng được loịa bỏ
^^
win server 2k3 hoặc 2k8 enterprise chứ làm gì có win 2k5 ông bạn :D

nguyenhophuc87
27-02-12, 06:39 PM
ông ấy viết win 2k5 ý ko phải nhắc đến microsoft windows server 2003, 2008 đâu, mà là microsoft virtual server 2005 R2 đó . là công nghệ ảo hóa của microsoft, chạy ảo hỏa cho các máy chủ, có thể chạy nhiều server ảo hóa trên này. test server game thoải mái, tuy nhiên yêu cầu cấu hình cao cao để load được nhanh và hổ trợ tốt. một số CPU đời sau này đều có hổ trợ công nghệ ảo hóa này.

nghiên cứu tại đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cho phép download miễn phí, trước khi cài phải cài IIS trước nhé

sitachi
27-02-12, 07:12 PM
mình làm server trên win 7 cũng bị tình trạng này ! liệu cái này có giúp cải thiện ko bạn ? cho mình xin cách tạo MaxPlayer cho server nhé của mình có 100 à :(

nguyenhophuc87
27-02-12, 11:17 PM
mình làm server trên win 7 cũng bị tình trạng này ! liệu cái này có giúp cải thiện ko bạn ? cho mình xin cách tạo MaxPlayer cho server nhé của mình có 100 à :(

cách này thật có tác dụng, nhưng như ae đã nói, còn do một số nguyên nhân khác nên ko thể là 100% sure với bồ được. Maxplayer thì bạn chịu khó post bài request ở server bạn đang sử dụng ấy. ở đây mình ko rành bạn sài srv nào, và hơi trật chủ đề 1 tí ;)

daikimvuong1
02-03-12, 01:02 PM
ông ấy viết win 2k5 ý ko phải nhắc đến microsoft windows server 2003, 2008 đâu, mà là microsoft virtual server 2005 R2 đó . là công nghệ ảo hóa của microsoft, chạy ảo hỏa cho các máy chủ, có thể chạy nhiều server ảo hóa trên này. test server game thoải mái, tuy nhiên yêu cầu cấu hình cao cao để load được nhanh và hổ trợ tốt. một số CPU đời sau này đều có hổ trợ công nghệ ảo hóa này.

nghiên cứu tại đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cho phép download miễn phí, trước khi cài phải cài IIS trước nhé

bạn có thể hướng dẫn mình cách cài microsoft virtual server 2005 R2 không mình cài hoài không được .

nguyenhophuc87
02-03-12, 03:41 PM
bạn có thể hướng dẫn mình cách cài microsoft virtual server 2005 R2 không mình cài hoài không được .

bạn buzz mình qua yahoo nhé : NguyenHoPhuc87

bongbay
16-03-12, 10:33 AM
past vào đâu vậy bạn
trả lời giúp mình nha[-O<

nguyenhophuc87
16-03-12, 12:28 PM
past vào đâu vậy bạn
trả lời giúp mình nha[-O<

trùi. file này bạn click là chạy luôn mà, chạy 1 lần cho mãi mãi đó bạn hiền >.< ko phải patch gì cả. nhớ nhe ! chạy như mấy file crack, có phải crack tới lui gì đâu :P

bongbay
17-03-12, 10:28 AM
vậy là mình chỉ cần nhấn next là chạy thôi đúng không bạn;)