PDA

View Full Version : [MU] Mass Forum Poster V9.0 [FULL CRACK] - Phần Mềm Quảng Cáo Mu Tại Các Forum

Hào Hoa Công Tử
26-02-12, 12:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> l.jpg
hướng dẫn crack như sau.

Mọi người vào file C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts mở = notepad , nếu trên Win7 bạn cần bỏ thuộc tính readonly của file đó đi.

thêm vào dòng sau

210.245.89.102 massforumposter.com
210.245.89.102 phanmemdangtinquangcao.com

Khi chạy điền SERIAL bất kỳ gì cũng được nhé.

Tài về

Mass Forum Poster V9.0 [Full crack]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

eva0001
26-02-12, 01:00 AM
thank bro nhiều, hot đây hốt nhanh thôi :)

SnowBlood™
26-02-12, 07:26 AM
file crack ko download dc ông bạn ơi up lại hộ cái :D

This file is currently set to private.

When a file is set to private by its owner only the owner of the file can access it. If you are the owner of the file please log into your account to access this file.

If you believe you have reached this page in error, please contact support.
Click here to view our help resources

nhokhuynhpq
26-02-12, 08:30 AM
Crack Đie Ai Tải Được Xin Cái Crack

Hào Hoa Công Tử
26-02-12, 12:01 PM
dùng cái Mass Forum Poster V9.0 [Full crack]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Learning
26-02-12, 12:20 PM
điền seri key thế nào đây haohoa ơi. mình ấn số lung tung nó chạy mãi

kendy92
26-02-12, 02:43 PM
Crack Đie Ai Tải Được Xin Cái Crack
cóa rồi đấy.Lại sang avantar làm hỷ.không đc làm bên anh thì qua đó,hohoho có mấy đứa trình độ non phá server của ta không đc ức chế đi spam forum.Con nít mà >:)>:)>:)>:)>:)>:)

Hào Hoa Công Tử
26-02-12, 02:48 PM
Điền serial linh tinh vào là đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nhokhuynhpq
27-02-12, 05:55 AM
cóa rồi đấy.Lại sang avantar làm hỷ.không đc làm bên anh thì qua đó,hohoho có mấy đứa trình độ non phá server của ta không đc ức chế đi spam forum.Con nít mà >:)>:)>:)>:)>:)>:)
Anh Làm Cho Avatar Từ Đó Tới Giờ Mà Chú ( MU Nhục Nổi Phải Xài Tên Miền Free <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) :-q:-q:-q:-q:-q:-q

kendy92
27-02-12, 06:10 AM
Anh Làm Cho Avatar Từ Đó Tới Giờ Mà Chú ( MU Nhục Nổi Phải Xài Host Free) :-q:-q:-q:-q:-q:-q
hots fee thì sao nhỉ.Cái loại con nít trẻ trâu không biết gì còn học đòi.;));)) Làm cái forum không nên hồn mà đòi này đòi nọ,ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm#:-s:-t :-t:-t:-t:-t.Không biết avantr như thế nào team này làm sao chứ cái thằng ngu này nói thật là không biết cái gì cả đâu.Còn chưa vỡ giọng nữa mà nói e é như con gái .Không xin được chức GM nên a kay và spam forum,vãi lọ thật.Không hiểu team Avantar sao lại cho thằng ngu này làm thế nhỉ.MẤT MẶT QUÁ

nhokhuynhpq
27-02-12, 06:31 AM
hots fee thì sao nhỉ.Cái loại con nít trẻ trâu không biết gì còn học đòi.;));)) Làm cái forum không nên hồn mà đòi này đòi nọ,ngu lại còn tỏ ra nguy hiểm#:-s:-t :-t:-t:-t:-t.Không biết avantr như thế nào team này làm sao chứ cái thằng ngu này nói thật là không biết cái gì cả đâu.Còn chưa vỡ giọng nữa mà nói e é như con gái .Không xin được chức GM nên a kay và spam forum,vãi lọ thật.Không hiểu team Avantar sao lại cho thằng ngu này làm thế nhỉ.MẤT MẶT QUÁ
Tao Bít Mày Không Cần tao nên tao không làm
Cái này thì sao nhỉ :-q:-q:-q Có Cả tiếng việt và tiếng anh mày cứ test đi thằng

kendy92
27-02-12, 06:50 AM
Tao Bít Mày Không Cần tao nên tao không làm
Cái này thì sao nhỉ :-q:-q:-q Có Cả tiếng việt và tiếng anh mày cứ test đi thằng
3 cái này thì bán cho gà thôi |-)|-)|-)|-)|-) hjx trình độ đến thế mà thôi,HAIZZZ vậy mà cũng thương mại nữa.NGUY HIỂM quá.RR vãi lọ,thôi chả chấp trẻ con đâu.Việc anh anh làm,việc chú chú lo anh chẳng can thiệp làm gì.Nhưng khuyên chú làm người phải biết người biết ta không thì hơi khó sống.Nếu chú mà không RR anh cũng chẳng dám khinh đâu ;));));));)).Ai chưa biết thằng này thì nên cẩn thận,lời khuyên chân thành đó.:x

nhokhuynhpq
27-02-12, 06:59 AM
mầy thấy nhỏ có vỏ chưa >< :-/:-/:-/:-/
Spam 1 topic mod và anh phi banned ráng chịu , đéo nói với cái mu đổi tên + xài host forum free như vậy Mu lilcasoft.com open vài chục lần :) :)

khoamamktvn
27-02-12, 07:54 AM
Nguy hiểm thật..... bớt chút đi mí bạn ơi

Domino9990
27-02-12, 08:22 AM
xám xí cái toppic nhỉ...

Hào Hoa cho hỏi cái này Reg Nick Forum sao nhỉ??

Hào Hoa Công Tử
27-02-12, 10:06 AM
Ô thế topic này để chửi nhau à :-ss

kendy92
27-02-12, 10:57 AM
SR chủ thớt BT mình cũng chẳng trả lời làm gì.Mình vào gamezone chủ yếu là tham khảo,đọc và tìm hiểu rút kinh nghiệm cho bản thân.Nhưng có 1 số loại RR mình chỉ nói cho gamezone sạch sẽ thôi.Chứ để tồn tại loại người đó làm bẩn gamezone thôi.Nó ăn không lại ai mà đạp đổ cũng chẳng nên hồn nhưng mà cứ thích to mồm.Chửi cho nó khôn ra tý thôi.SR bạn 1 lần nữa mình có điều gì không phải mong bạn bỏ qua :x:x:x

Domino9990
27-02-12, 11:12 AM

Reg nick sao vậy Hào Hoa, mấy nick đó die hết rồi.

nhokhuynhpq
27-02-12, 11:12 AM
SR chủ thớt BT mình cũng chẳng trả lời làm gì.Mình vào gamezone chủ yếu là tham khảo,đọc và tìm hiểu rút kinh nghiệm cho bản thân.Nhưng có 1 số loại RR mình chỉ nói cho gamezone sạch sẽ thôi.Chứ để tồn tại loại người đó làm bẩn gamezone thôi.Nó ăn không lại ai mà đạp đổ cũng chẳng nên hồn nhưng mà cứ thích to mồm.Chửi cho nó khôn ra tý thôi.SR bạn 1 lần nữa mình có điều gì không phải mong bạn bỏ qua :x:x:x
Ai Chém Trước Vậy ku không có lửa sao có khói\m/\m/\m/\m/

Hào Hoa Công Tử
27-02-12, 11:36 AM
thì vào phần đăng ký tài khoản , rồi cấu hình đăng ký....
Nhìn là hiểu mà
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

khoamamktvn
27-02-12, 11:04 PM
Có ai dùng thử chưa?
Reg key ok rùi mà sao không tự add forum được :(

LHB_LOVE
28-02-12, 01:05 AM
sài cái này rắc rối quá reg nick phải nhập capcha mỗi cả tay mà ko thấy gì :(
thôi chịu khó quảng cáo thủ công cho rồi chậm mà chắc vậy !

Hào Hoa Công Tử
28-02-12, 09:50 AM
sài cái này rắc rối quá reg nick phải nhập capcha mỗi cả tay mà ko thấy gì :(
thôi chịu khó quảng cáo thủ công cho rồi chậm mà chắc vậy !

Chuẩn :))
Auto Post 6000 Forum đc 500 bài ( nếu ko làm cẩn thận )
rồi band nick dần dần , giờ còn > 100 ;))
mà thời gian reg nick + add box link cho 6000 forum cũng đâu có ít

dinhnghias
03-03-12, 09:04 PM
Lỗi không tìm được button đăng tin,đang thử lại
ai bjt giúp mình cái

thualanghi
08-03-12, 09:10 AM
âu rồi không động đến mass, dạo này mấy ông aloxo nghịnh quá. ngồi chán cũng muốn nghịnh tý.

Bản này FULL nhé đã test Đăng tin + tạo nick tốt. có hiện link sau khi đăng thành công giống 100% như mua bản quyền.

Hình DEMO :

Mình xin hướng dẫn crack như sau.

Mọi người vào file C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts mở = notepad , nếu trên Win7 bạn cần bỏ thuộc tính readonly của file đó đi.

thêm vào dòng sau

210.245.89.102 massforumposter.com
210.245.89.102 phanmemdangtinquangcao.com

co2tap_s2
16-03-12, 05:49 PM
mình cứ tưởng V9.0 là tự trả lời chứ

kubi.l0v3
17-03-12, 12:28 AM
Đã cài dotnet 2.0
Đó là lỗi gi ạ

duyanh12285
17-04-12, 07:07 PM
cho xin new link download đi các bro

strancongtu2
24-04-12, 10:40 AM
Có vẻ là link bị die thật. vẫn phải 30cccccccccccchar

Domino9990
24-04-12, 11:16 AM
cai nay đã có ai làm được chưa vay

làm dc người ta mới share, mà link die rồi :D............

thanh_ca
24-04-12, 12:08 PM
Giờ đa số các diễn đàn đặt điều kiện khi post bài.nên dùng cái nay không khả thi cho lắm.Thủ công mà chơi thôi.

lastpr0
24-04-12, 11:10 PM
Cậu có thể up lại giùm mình được không... link trên bị block rồi cậu à, cảm ơn cậu trước nhé :)

phuchungac
24-04-12, 11:23 PM
ai cho cai list forum dc không

๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑
17-08-12, 10:54 PM
Ai còn giữ line cho minh xin lại với

kimchanjun
18-08-12, 12:31 AM
Link khác đây, đã test.
Này thì 30 char.

quandat
29-11-12, 09:24 AM
Link khác đây, đã test.
Này thì 30 char.

Tải được rồi, cám ơn bạn. ~o) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr