PDA

View Full Version : [KT] Tổng hợp nhưng lỗi mình gặp phải

meogia2002
24-02-12, 05:45 PM
Đây là những lỗi mình gặp phải, Bạn nào có thể giúp mình 1 cách chi tiết và tỉ mỉ ko. vì mình ko giỏi về IT cho lắm hjc + them các bạn chỉ cho mình đưa lên onl hoặc làm thế nào mà đứa bạn mình nó chơi đc ý. mình muốn 2 đưa lên đánh nhau . mà nhà mình cách nhà nó 30km nên ko dùng đc mạng lan đâu nhé hjc. THanks moi người trc nha
Lỗi đâu tiên của em:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lỗi thứ 2
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Lỗi thứ 3
Lỗi thứ 4
Lỗi Cuối cùng là vào Game nó kêu sv Bảo Trì hjc./
Tiện thể cho e hỏi mình vào đc game thì mih đăng kí pass và nick ở đâu. E sài path nèy nè
:+)SV kiếm thế by Azkan :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Faker
24-02-12, 06:27 PM
đã nói nhiều lần lắm rồi
hok tim thấy pm yahoo noikovoichat

meogia2002
24-02-12, 08:46 PM
đã nói nhiều lần lắm rồi
hok tim thấy pm yahoo noikovoichat

Cảm ơn nha. Cậu giúp rất nhiệt tình