PDA

View Full Version : [KT] Lỗi này có phải lỗi data ko mọi người

Superman
24-02-12, 03:43 PM
mình vao games thoát ra ,vào lại báo server bảo trì ,tất chạy lại server thì nó báo lỗi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình xóa hết sever chép vô chạy lại
chạy goddess\KG_GoddessD.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai chi mình cánh sữa với

Sói Đẹp Trai
24-02-12, 07:30 PM
mình vao games thoát ra ,vào lại báo server bảo trì ,tất chạy lại server thì nó báo lỗi (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình xóa hết sever chép vô chạy lại
chạy goddess\KG_GoddessD.exe
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai chi mình cánh sữa vớiChắc chắn trước đó bị kẹt char ~> Báo Kiểm Tra Đường Mạng ~> Off luôn...
Chỉ cần khởi động lại máy tính là xong

Superman
24-02-12, 08:15 PM
mình vô mysql cua xamp xóa hết máy thưc mục trong đó cho nó chạy lại từ đâu nhưng ko được cũng báo lỗi như trên :(

Sói Đẹp Trai
24-02-12, 08:47 PM
mình vô mysql cua xamp xóa hết máy thưc mục trong đó cho nó chạy lại từ đâu nhưng ko được cũng báo lỗi như trên :(Nếu đúng là bị kẹt map thì đơn giản mở cái map đó lôi nhân vật ra và Khởi động lại SV vào lại là đc... Nó báo lỗi gì cứ Abort vài lần là đc ấy mà