PDA

View Full Version : [KT] Lỗi ko thấy túi tân thủ

bivtvn
22-02-12, 07:52 PM
Mình đã dow link túi tân thủ cho vào đúng dường dẫn mà khi tạo nhân vật bật thùng đồ lên lại ko thấy túi tân thủ đâu ai bik fix lỗi này thì giúp mình với

hollyhouse88
22-02-12, 08:48 PM
mở file túi tân thủ lên tìm cái dòng này

NewPlayerGift.OPEN_DAY = 20;

và sửa thành
NewPlayerGift.OPEN_DAY = 200;

hoặc sửa thành số ngày bạn muốn. Số 20 ở đây có nghĩa là mở sv trong 20 ngày đầu sẽ nhận dc túi tân thủ, còn sau 20 ngày sẽ ko nhận dc

bivtvn
23-02-12, 11:06 AM
Mình đã chỉnh thành 200 như bạn nhưng mà mình tạo nhân vật mới vào game vẫn ko thấy bạn ah

mr_panda1308
23-02-12, 11:08 AM
Mình đã chỉnh thành 200 như bạn nhưng mà mình tạo nhân vật mới vào game vẫn ko thấy bạn ah
bạn chỉnh xong đã khởi động lại server chưa, mình chỉnh cái đc luôn mà :)

bivtvn
23-02-12, 11:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bivtvn
23-02-12, 11:21 AM
À mình biết sao nó không hiện rồi trong lúc mình chạy sever chạy tới gameserver thì nó hiện lỗi gì c++ và nhìn trong bảng gameserver thấy dòng can't load file này mọi người xem hình giúp mình khắc phục<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png

Sói Đẹp Trai
23-02-12, 12:54 PM
À mình biết sao nó không hiện rồi trong lúc mình chạy sever chạy tới gameserver thì nó hiện lỗi gì c++ và nhìn trong bảng gameserver thấy dòng can't load file này mọi người xem hình giúp mình khắc phục<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png:)) Lỗi ko load đc túi do edit linh tinh... Lần sau chỉnh sửa gì phải edit bằng notepad++...
Có thể dùng cái túi sau thay thế :)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Tạo lại nhân vật mới sẽ thấy túi :))

bivtvn
23-02-12, 03:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zin1007
23-02-12, 03:57 PM
bạn Create database như cách mình nói chưa :) làm lại là hết thôi mà

bivtvn
23-02-12, 04:00 PM
Mình làm đầy đủ mọi cách mà hok được nè ông bạn của mình vô coi cũng làm hok được bạn cho mình YH vô team fix xem được hok :((

heybaby2707
23-02-12, 04:16 PM
Oh Yeah! Cố lên cho con nó khỏe ;))

Túi Hỏa Lân Kiếm đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (~~)

Về cơ bản chỉ có những lỗi như trên mọi người nói thôi còn ngoài ra cũng chẳng ai giúp đc bạn đâu [..]

bivtvn
23-02-12, 04:36 PM
Mình đang xài sever DAnh Kiếm mà sao bạn mình nó cũng cài như mình mà nó thấy mình hok thấy ta hjx co liên quan gì đến vinagame ko ta mặc dù đã chép vào client vinagame :( , ai fix được lỗi này mình sẽ trả công :(

nguyenhophuc87
28-02-12, 04:38 PM
topic này close được rồi. lỗi này mình đã fix dùm cụ ấy. lỗi ko nằm ở cái túi (lúc mình teamviewer qua edit phụ) mà do ông này sài cái srv cũ, sv này lỗi, ko bỏ Dât cũ, lấy sv Danh Kiếm ra run tiếp, thành ra lỗi tùm lum. tớ vứt hết, cài lại đàng hoàng, chạy te te rồi.=((