PDA

View Full Version : [KT] Cần giúp đỡ về lỗi này khi tạo nhận vật

bivtvn
22-02-12, 07:05 PM
Mình đã làm xong Kiếm Thế offline và bây giờ mình vào tạo nhân vật để chơi thì nó lại báo như này xem hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> at.png
Mình chờ rất lâu nhưng mà nó ko vào ai bik khắc phục lỗi này giúp mình với cảm ơn nhiều

zin1007
22-02-12, 07:31 PM
lỗi chưa fix đặt tên tiéng việt thôi, cậu down cái này về rồi chép vào là ok : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để ở gameserver\setting và goddess

bivtvn
22-02-12, 07:41 PM
Ũa mà sao mình dow link túi tân thủ bỏ vào đúng đường link mà sao tạo nhân vật vào game bật thùng đồ lại ko có túi tân thủ thế

cuccut
22-02-12, 07:48 PM
mình cũng đã gặp lỗi này, hình như đặt tên dài quá thì phải, bạn tạo lại tên nhân vật khác là được.
ok thì thanks mình nhé.

zin1007
22-02-12, 07:52 PM
Ũa mà sao mình dow link túi tân thủ bỏ vào đúng đường link mà sao tạo nhân vật vào game bật thùng đồ lại ko có túi tân thủ thế

cái lỗi này mình cũng gặp mấy lần chả hiểu vì sao nhưng ko phải do sv đâu mà do data bị làm sao ý. Create database lại thì lại dc :|

bivtvn
22-02-12, 07:54 PM
creat lại data là làm sao bạn có thể nói rõ hơn không mình còn kém về mấy vụ này xin chỉ giáo :D

zin1007
22-02-12, 08:02 PM
creat lại data là làm sao bạn có thể nói rõ hơn không mình còn kém về mấy vụ này xin chỉ giáo :D
thì bạn vào navicat rồi Create database:
91jx_gamecenter
91jx_statlog
91jx_goddess
global_nameserver
global_logserver
xong Import dữ liệu vào data 91jx_goddess. ok hết

bivtvn
22-02-12, 08:21 PM
à cho hỏi cái cái sever của mình nó có chức năng nhận đồ +4 +8 +12 +14 +16 ở NPC bạch thu lâm ấy có cách nào làm mất cái đó đi hok với 1 cái nữa là vật phẩm bán trên kỳ trân các của sever tớ ít quá ko có ngũ hành hồn thạch sao mua FF có cách nào có đầy đủ vật phẩm trên đó ko :D

hollyhouse88
22-02-12, 08:51 PM
à cho hỏi cái cái sever của mình nó có chức năng nhận đồ +4 +8 +12 +14 +16 ở NPC bạch thu lâm ấy có cách nào làm mất cái đó đi hok với 1 cái nữa là vật phẩm bán trên kỳ trân các của sever tớ ít quá ko có ngũ hành hồn thạch sao mua FF có cách nào có đầy đủ vật phẩm trên đó ko :D

tim file lua của Bạch Thu Lâm vô coi xoá cái đoạn code add đồ đi là hết thôi. Còn cái vụ add kỳ trân các có topic hướng dẫn cụ thể đó, bạn tìm mà đọc nhé