PDA

View Full Version : [KT] Mình cần giúp về lỗi khi vào game

bivtvn
22-02-12, 12:37 PM
Mình đang cài kiếm thế offline và đã làm theo hướng dẫn của topic phien-nhatrang nhưng mà khi mình chạy mấy file như goddes relay ... rồi mình mình bật cái clien của vingame (mình đã giải nén patch kiếm thế offline vào rồi ) và chạy file Game.exe thì nó báo lỗi ko hiện sever gì hết mọi người xem hình và giúp mình cách khắc phục với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> r.png

hollyhouse88
22-02-12, 01:21 PM
Hình như là chưa chỉnh file serverlistdebug.ini trong cilent/user. Nếu chưa chỉnh thì bạn vào mục user của cilent mở cái file đó lên sửa cái IP thành 127.0.0.1

shidaichi
22-02-12, 02:07 PM
bạn xem trong cilent/user có file serverlistdebug.ini nếu chưa thì tải về và sửa ip cho phù hợp với sv của bạn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bivtvn
22-02-12, 02:28 PM
Sao mình giải nén patch kiếm thế vào clien của vinagame bật sever rồi chạy file game.exe thì nó hiện như này mọi người xem hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng