PDA

View Full Version : [KT] V/v Đồng thường tại server của Shinichi !

Lãng Tử Sầu
21-02-12, 04:02 PM
Mình chưa có thời gian tìm hiểu kỹ về server của Bạn Shinichi nhưng theo mình thấy vấn đề không Add được đồng thường chắc chắn là lỗi ở setting của gameserver.

Nếu Bạn nào đã từng thử coppy thư mục setting ở server của Trần Toại vào Server của Shinichi sẽ thấy Đồng Thường vẫn Add được.

Anh Em nào tiếp tục tìm tòi tiếp thì cứ thế mờ làm :D.

Chúc các Bạn vui vẻ!

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

dodt1306
21-02-12, 05:17 PM
không được..bác à :-/:-/:-?:-?

†ShiNiChi†
21-02-12, 05:22 PM
Cái này là cậu chạy GameServerd.exe rồi cậu.
Gốc của nó là chạy GameServer.exe cơ :D
Nhìn cái max player 999 kìa là biết mà.
chạy GS.exe nó phải báo max 1200

kakakura
21-02-12, 05:28 PM
Uhk chạy gameserver.exd thì nó báo khác, mà chạy cái đó thì không add đồng thường được, nhưng chạy gameservered.exe thì add đồng được mà không load qua 250 map :-s

bachcongtuvnn
21-02-12, 05:41 PM
cho mình xin hỏi, giữa Gameserver.exe và Gameserverd.exe có gì khác nhau vậy ?

Lãng Tử Sầu
21-02-12, 06:20 PM
Đúng là mình chạy gameserverd thật :-s ... Ngâm cứu tiếp :D!!!

mr_panda1308
21-02-12, 06:25 PM
mình có 1 nhân vật còn ko nhận đc bạc thường cơ :-s

pikeman20
21-02-12, 07:11 PM
Hình như mình có thể chỉnh lên 1200 người = ollydbg nhưng mà sao mình bật lên lỗi c++ kinh thế?

longvhs
21-02-12, 07:30 PM
Cứ tưởng hết mối làm ăn :))

Sói Đẹp Trai
21-02-12, 08:13 PM
Cũng có thể dùng cách lấy SV của mụ toại xóa cái gameserver đi chép của sinichi vào là đc...
Tưởng mọi người biết rồi chớ ai dè.....

pikeman20
22-02-12, 08:35 PM
Cũng có thể dùng cách lấy SV của mụ toại xóa cái gameserver đi chép của sinichi vào là đc... Tưởng mọi người biết rồi chớ ai dè..... Nhưng khi làm thế thì tới lúc đăng nhập báo lỗi c++ 130 ở sv phải bỏ qua lỗi thì client mới vào được còn không thì nó cứ hiện đang kết nối đến sever....
Ảnh server khi bị lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[1].jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[1].jpg)

Lãng Tử Sầu
23-02-12, 08:20 AM
Mở mấy file mà nó báo lỗi xem thế nào Bạn :) Sv này không hiện msg nên chẳng biết nó lỗi đoạn nào cạ.

heybaby2707
23-02-12, 08:48 AM
SV này ko hiện msg trên console à? Thảo nào lão Đâm Phọt Ít Trâu cứ cãi server lão ko bị cái full buffer =))

pikeman20
23-02-12, 09:21 AM
Mở mấy file mà nó báo lỗi xem thế nào Bạn :) Sv này không hiện msg nên chẳng biết nó lỗi đoạn nào cạ. Cậu share cái sv cậu được không?

pikeman20
24-02-12, 10:58 AM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp pppppppppppp

nguyenhophuc87
01-03-12, 10:56 PM
tình hình là vẫn chưa có phát minh mới cho vụ này, up lên cho AE quan tâm nghiên cứu, hay là DanhKiem.net share luôn cái fix đồng thường cho rồi =P~ sv Danh Kiếm hiện đâu bị lỗi không add đc đồng thường đâu >.< khổ sở AE quá, mấy hôm nay cũng mất ăn mất ngủ vụ này mà chưa ra :-s

satthulauhyh
02-03-12, 08:53 AM
tình hình là vẫn chưa có phát minh mới cho vụ này, up lên cho AE quan tâm nghiên cứu, hay là DanhKiem.net share luôn cái fix đồng thường cho rồi =P~ sv Danh Kiếm hiện đâu bị lỗi không add đc đồng thường đâu >.< khổ sở AE quá, mấy hôm nay cũng mất ăn mất ngủ vụ này mà chưa ra :-s

SVer danhkiem cũng bị lỗi đó bạn, nghe nói chạy hết 3 gameserver thì add đồng thường OK.

judasy
02-03-12, 11:35 AM
SVer danhkiem cũng bị lỗi đó bạn, nghe nói chạy hết 3 gameserver thì add đồng thường OK.
tui mở full map nè sao ko add dc.pa đừng có nói không nha chưa

heybaby2707
02-03-12, 11:40 AM
Full map 4gs đây =)) chả có time mà ngâm 8-x

kakakura
02-03-12, 12:13 PM
Full map 4gs đây =)) chả có time mà ngâm 8-x

Cậu có thể share cái wordset cảu cậu hôn, máy mình chắc chạy nỗi đó mà mình add dô có mấy cái map bị lỗi , nên không full map được cậu share mình cảm ơn nhiều.

satthulauhyh
02-03-12, 12:17 PM
tui mở full map nè sao ko add dc.pa đừng có nói không nha chưa

Tui đã bảo là nghe nói rồi mà (:|
Nếu dzậy thôi chạy cái game servered đi cũng được 999player đó.
Làm không được nữa thì chịu, đợi các pro sửa đi :))