PDA

View Full Version : [JX] Giúp mình về HÀM AddItem với :D !

phungtien
19-02-12, 02:50 PM
vào thẳng vấn đề
function ()
for i=74,82 do
AddItem(0,MangTrangBi[i][3],MangTrangBi[i][4],GetTaskTemp(34),0,0,5)
end
Pro nào giúp mình nói cụ thể tí nha , tại newbie :D .
Trong sv cyber,phần settings có thư mục item + itemgoc , muốn additem của thư mục itemgoc sao hả các bạn , bạn nào biết chỉ dẫn nha , newbie thanks trước :D ...

assaa
19-02-12, 06:48 PM
vào thẳng vấn đề
function ()
for i=74,82 do
end
Trong sv cyber,phần settings có thư mục item + itemgoc , muốn additem của thư mục itemgoc sao hả các bạn , bạn nào biết chỉ dẫn nha , newbie thanks trước :D ...

Phần add item bằng mảng thì mình không rõ. nhưng theo mình biết trong sv cyber thì thư mục itemgoc chẳng để làm gì cả. chủ yếu lấy item từ thư mục item thôi. còn thư mục itemgoc là thư mục item gốc của sv. trước khi làm ra thư mục item mới cho sv

heocon246
19-02-12, 07:09 PM
vào thẳng vấn đề
function ()
for i=74,82 do
end

i=74>>82 cái này bạn xem ở include file chứa đoạn code trên sẽ thấy i ở đâu

p/s: theo mình biết thì hình như nằm trong script/source

MangTrangbi[i][3] hoặc MangTrangbi[i][4] : quy định id (vũ khí hay trang bị hay ám khí ,....)

GetTaskteam(34) : hình như là môn phái thì phải
vd : võ đang >>> cập phong + lăng nhạc......

P/s : đó là những thông tin mình biết :)

P/s : nếu muốn additem thư mộc itemgoc thì coppy hết file bên itemgoc qua item dung tool mà add item

P/s: nên save lại item trước khi coppy vì có khi coppy item gốc qua item sẽ bị dis gamesv.exe

BMK
07-09-14, 07:05 PM
sao đưa chuột vào bộ minh phượng của võ đang là bị disconnect client nhỉ ? ai bị giống tôi không ?

vãi cả đào mộ =))

tvnnam
07-09-14, 07:51 PM
sao đưa chuột vào bộ minh phượng của võ đang là bị disconnect client nhỉ ? ai bị giống tôi không ?

vãi cả đào mộ =))

diss là do bác chưa đồng bộ sever với clinet .... Bác copy setting của sever vào clinet rồi đồng bộ là đc bác nhéL-)