PDA

View Full Version : Cách chỉnh pet trong nhất kiếm đây

calm18
18-02-12, 06:36 PM
Không biết mọi người biết cái này chưa . Mình newbie mò được cái này share cho mọi người . Đừng chém nha tội nghiệp :))

Hình nè :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dùng navicat thì mọi người biết rồi khỏi nói nhá ^^~ . '''Lưu ý đặt tên pet dễ nhớ dễ tìm''' . Vào wangpudb chọn wb_eudemon rồi open table
Sau đó bạn sẽ thấy 1 loạt pet nhìn mà chóng mặt $-) . Để tìm pet bạn 1 thì bạn phải nhớ số máu của pet ví dụ của tớ là 907 sau đó tại cột life , ấn chuột phải chọn Soft > Soft Ascending , cột life sẽ sắp xếp số máu pet theo thứ tự từ thấp đến cao . Việc tìm kiếm sẽ đơn giản hơn nhìu . Bạn tìm được thì quay lại cột name xem đúng tên pet bạn đặt không cho chắc ăn nha :))

Tìm được rồi thì chỉnh sửa thui :-t

*Chỉnh tư chất của pet thì ở tại mấy cái ''chg''
Tư chất sức mạnh ở strchg tương tự ta có linh lực - intchg , thể lực - stachg , định lực - spichg , thân pháp - agichg

Tỉ lệ quy đổi là bao nhiêu thì em chịu . Để có được tư chất như hình trên thì em chỉnh là
strchg 5000
intchg 5000
stachg 20000
spichg 20000
agichg 20000

*Chỉnh tiềm lực của pet tại cột addpoint
*Chỉnh chỉ số ban đầu tại các cột ''fir'' Ví dụ firstr chỉnh sức mạnh .....

Chỉnh nhiều quá không còn là pet nữa mà là ''thần thú'' :))

Mọi người mún chỉnh gì khác thì tùy tiện nha !!!

trumnhaymua1
18-02-12, 06:41 PM
hehe thank vi tinh thần hihi:P:P:P:P:P:P

kimchi19
18-02-12, 07:29 PM
Mấy cái chỉ số của trang bị ko biết lấy ở đâu nhỉ? Mình chỉnh bằng tool nhưng ko biết chỉnh cái chỉ số thế nào cho hợp lý:D

calm18
18-02-12, 07:53 PM
Có chỉnh trang bị rồi mà bạn :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

~:>

luongngoclink
18-02-12, 08:07 PM
hay quá đang tìm. mò mấy hôm rồi chưa ra giờ thử phát lấy con thần thú:))

Tỷ lệ quy đổi tùy từng loại pet ví dụ như hỏa kỳ lân lấy chỉ số max chia cho 1.34 là ok (tiểu ngoan long chia 1.36) như vậy pét không vượt quá giới hạn max chơi không chán chứ thần thú quá nhanh chán lắm

evl2100
20-02-12, 08:15 PM
k biết đã có TQTK private chưa nhỉ

daerty5
25-02-12, 03:06 AM
Tỷ lệ quy đổi tùy từng loại pet ví dụ như hỏa kỳ lân lấy chỉ số max chia cho 1.34 là ok (tiểu ngoan long chia 1.36)

giờ mới bik vụ này, trước giờ toàn chỉnh 99999 :)

huuloi
25-02-12, 02:47 PM
Co ai chi minh cach chinh lai thoi gian quai ra khong vay,chinh thoi gian delay quai do.

xaydung105
18-03-12, 01:22 AM
mình thành viên mới, mình đang cày cài game này mong anh em chỉ giáo giúp mình nhé!