PDA

View Full Version : [KT] Lỗi C++ chưa biết

mr_panda1308
18-02-12, 12:19 PM
Tình hình là 3h đêm hôm qua mình vẫn vào quẩy quẩy đc tẹo, rồi tắt máy đi ngủ, sáng công chuyện về bật máy bật sv lên nó báo C++, chả hiểu bị sao, mình đã remove và cài lại xampp rồi, chạy vẫn bị ~X( đây là hình em nó :-<
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nown.jpg"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nown.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nown.jpg)

Mình ko bấm ignore nên nó có 2 cái bảng thôi à, cứ bấm nữa nó hiện 1 đống :-<

Sói Đẹp Trai
18-02-12, 12:31 PM
Abort xem sao:| Xong khởi động lại :|

mr_panda1308
18-02-12, 12:37 PM
mình làm rồi mà bật lại nó vẫn bị thế Hà Hoàng ạ :-

mr_panda1308
18-02-12, 12:38 PM
mình thử rồi mà nó vẫn bị Hà Hoàng ạ :-<, đây là hình từng em 1 đc chụp ở dạng slow motion :-<

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Faker
18-02-12, 01:02 PM
cái 187 thì do flightskill
còn cái 230 thì quá quen thuộc rồi nói đi nói lai cả 100 lần rồi
nếu hok fix được pm yahoo tớ
noikovoichat

Sói Đẹp Trai
18-02-12, 01:22 PM
Tốt nhất bạn nên giải nén lại SV cài lại cho nhanh

duynguyenjx
18-02-12, 01:46 PM
Lỗi trên thì do bạn chỉnh sửa hay việt hóa thêm bớt gì trong file skill thôi, tốt nhất kiểm tra lại các file trong thư mục fightskill.

Lỗi thứ 2 đúng là nói quá nhiều rồi vào DB xóa log đi thôi.

mr_panda1308
18-02-12, 02:18 PM
thanks ae, mình đã sửa đc :">, hồi sáng chạy ko đc run cả người +_+