PDA

View Full Version : [KT] Vấn đề về tăng cấp nhân vật

namphongbody
18-02-12, 08:57 AM
Hôm trước thấy bác post hình nhân vật đang ở cấp 155, ai biết cách làm như thế nào thì giúp anh em với được không.

MrKnight
18-02-12, 11:36 AM
Hôm trước thấy bác post hình nhân vật đang ở cấp 155, ai biết cách làm như thế nào thì giúp anh em với được không.

Client VNG chỉ giớn hạn cấp là 150, nếu bạn muốn thêm nữa thì download Client của Tàu về nhá, max là 180 thì phải =))

zin1007
18-02-12, 11:44 AM
đâu có sv mình max là 190 :)) bt thì cày đến 155 là nãn rồi :|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) lv 155:D. click vào ảnh để zoom :D

mr_panda1308
18-02-12, 12:13 PM
[/URL][URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) lv 155:D. click vào ảnh để zoom :D
chỉ cách làm đi zin ơi 8->, rate cao cầy tẹo đã 150 rồi :-<

namphongbody
18-02-12, 03:09 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) lv 155:D. click vào ảnh để zoom :D

Shared cách làm đi zin ơi, nhìn mà thèm muốn chết rồi đây. Năn nỉ đó mà, share cách làm thôi, khỏi cần share server cũng được [-O<

zin1007
18-02-12, 03:23 PM
Shared cách làm đi zin ơi, nhìn mà thèm muốn chết rồi đây. Năn nỉ đó mà, share cách làm thôi, khỏi cần share server cũng được [-O<

:D cái này do sv + patch chứ ko cần sửa gì cả,sv của mình có đụng chạm gì đến phần lv đâu. đang nghiên cứu vì sao nó lại lên dc như vậy rồi share :D

namphongbody
18-02-12, 03:39 PM
:D cái này do sv + patch chứ ko cần sửa gì cả,sv của mình có đụng chạm gì đến phần lv đâu. đang nghiên cứu vì sao nó lại lên dc như vậy rồi share :D

Thế server của zin down ở đâu, tất cả server của 4rum này mình đều đã dùng qua mà đâu có thấy cái nào lên quá 150 đâu.

zin1007
18-02-12, 03:42 PM
Thế server của zin down ở đâu, tất cả server của 4rum này mình đều đã dùng qua mà đâu có thấy cái nào lên quá 150 đâu.

sv của mình ko lấy trong diễn đàn + chưa share lên thì làm sao cậu thấy dc :D sv mình lấy nguyên zin lên ko bị lỗi cũng ko bị giới hạn cấp như mấy sv của GZ :">

namphongbody
18-02-12, 03:51 PM
sv của mình ko lấy trong diễn đàn + chưa share lên thì làm sao cậu thấy dc :D sv mình lấy nguyên zin lên ko bị lỗi cũng ko bị giới hạn cấp như mấy sv của GZ :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PS: Năn nỉ miệt mài hi vọng bác zin chịu share [-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

judasy
18-02-12, 04:27 PM
năn nỉ chỉ cho mệt- muốn share thì đã share rồi.có cho anh em mở man tầm nhìn của KT thì tốt.

nh0kk3n2310
18-02-12, 04:31 PM
share cho ae mo rong tam mat di giu minh chi

duytungk87
18-02-12, 04:59 PM
Zin cho xin cái giao diện win của zin đi. nhìn hay quá

namphongbody
19-02-12, 06:21 PM
Cuối cùng thì cũng tìm được cách làm cho nó lên cấp rồi, giờ mình muốn nó lên bao nhiêu cũng được :>, nhưng mà để lên vừa tầm thôi, lên quá ko tốt [-X

ookurooo
19-02-12, 06:26 PM
Cuối cùng thì cũng tìm được cách làm cho nó lên cấp rồi, giờ mình muốn nó lên bao nhiêu cũng được :>, nhưng mà để lên vừa tầm thôi, lên quá ko tốt [-X

Bik thì share cách đi bác ơi . Tks nhiều