PDA

View Full Version : [KT] Cách đi Quân Doanh 1 mình

cuongpzo
16-02-12, 02:01 PM
Sau đây mình xin giúp các bác nào muốn đi Quân Doanh mà ko thể đi được thì làm như sau (pro ko cần păm em nha, để em có tinh thần phát huy sau này^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^)

xem hình rùi nói - làm theo nha

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>ân_doanh_1.jpg

chỉnh các nMinPlayer= 4 thành nMinPlayer= 1 nha (server\gameserver\script\task\armycamp file define)
chỉnh tiếp (tbSetting.nMinPlayer-nCount) thành (tbSetting.nMinPlayer) (server\gameserver\script\task\armycamp\campinstan cing file instancingmanager)

[..]
Còn những cái trong 2 file đóa và trong Folder đóa nữa thì cũng cóa vài thứ các bạn nên tự tìm hiểu - sẽ thú vị lém đóa;)

vanluong92
16-02-12, 05:41 PM
Này thì quân doanh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
:-w