PDA

View Full Version : [KT] Skill + cấp khi cường hóa đồ lên +4

craven
15-02-12, 09:46 PM
Trước đây mình có chơi KT OL , nhưng chỉ mới lên FF 4 , nên không có biết j nhiều về các skill + thêm của trang bị khi cường hóa
Giờ chơi KT OF này thấy cộng thêm các kỹ năng , mà mình thấy ngoại trừ skill " Thông Hóa Hiển Vi " ra , không thấy skill nào có hiệu ứng hay tác dụng kèm
như giày du long , buff chạy mà tháo giày ra thì tốc chỉ giảm đi có 5 ( 5 là tốc khi + 16 )

Vậy các bạn cho mình hỏi , là lỗi skill hay phiên bản KT này nó như vậy ? #-o

Sói Đẹp Trai
15-02-12, 10:01 PM
Trước đây mình có chơi KT OL , nhưng chỉ mới lên FF 4 , nên không có biết j nhiều về các skill + thêm của trang bị khi cường hóa
Giờ chơi KT OF này thấy cộng thêm các kỹ năng , mà mình thấy ngoại trừ skill " Thông Hóa Hiển Vi " ra , không thấy skill nào có hiệu ứng hay tác dụng kèm
như giày du long , buff chạy mà tháo giày ra thì tốc chỉ giảm đi có 5 ( 5 là tốc khi + 16 )

Vậy các bạn cho mình hỏi , là lỗi skill hay phiên bản KT này nó như vậy ? #-oKT off đc như vậy tốt lắm rồi còn đòi hỏi gì nữa ? Có mà chơi là tốt rồi ko nên đòi hỏi ...
Nếu KT off mà cũng zống của VNG có mà nó sờ gáy à ?...

craven
15-02-12, 10:13 PM
KT off đc như vậy tốt lắm rồi còn đòi hỏi gì nữa ? Có mà chơi là tốt rồi ko nên đòi hỏi ...
Nếu KT off mà cũng zống của VNG có mà nó sờ gáy à ?...

Không phải là đòi hỏi , mà mình thấy vậy , không hiểu thì hỏi
Vì vốn dĩ chơi KT VNG mới đeo FF đên Ngự Không , có bao giờ thấy các skill đó đâu mà biết

kelly
15-02-12, 10:33 PM
Các Kỹ Năng kem theo cường hóa của đồ đều sài ổn định hết bạn ạ

hdk2010
16-02-12, 12:29 AM
các kỹ năng kem theo cường hóa của đồ đều sài ổn định hết bạn ạ

đúng đấy, kiếm thế là server pri hoàn thiện thứ 2 ( sau muonline) mà mình từng thấy qua.

heybaby2707
16-02-12, 12:42 AM
đúng đấy, kiếm thế là server pri hoàn thiện thứ 2 ( sau muonline) mà mình từng thấy qua.

Ều nhìn lại hoặc cho online đông đi đã rồi hãng phán nhé [..]

[B.M.W]Sports
16-02-12, 12:45 AM
mới đầu vậy là thấy ổn định rồi đó , cái jx kia mới nản , bây giờ mới ngóc đầu nỗi cái KT mọc lên jx chắc ngủm luôn quá

craven
16-02-12, 08:05 AM
Cảm ơn các bạn nhé .
Tại mình không biết j nhiều về các skill cao cấp này nên có chút thắc mắc ;)

heybaby2707
16-02-12, 09:30 AM
Sports;556725']mới đầu vậy là thấy ổn định rồi đó , cái jx kia mới nản , bây giờ mới ngóc đầu nỗi cái KT mọc lên jx chắc ngủm luôn quá

Uhm quên mất! Chắc mấy bạn kia cũng chưa nhìn thấy server nào khác ngoài WoJx và Jx(những loại server online cả tháng ko phải động vào ;)))