PDA

View Full Version : [KT] [Help] Đã mở map vẫn bị mất kết nối khi di chuyển đến map đó

mochino_hl
15-02-12, 07:04 PM
mình cứ kích vào tiếp dẫn Nga mi để đến Nga Mi phái ( tuơng tự khi mình kích vào Cái bang ) thì lại bị mất kết nối mặc dù mình đã mở map Nga Mi ( và Cái Bang ), mng chỉ mìh cách sửa vs!! k biết ngoài map Nga Mi còn phải mở map nào liên quan nữa k? thanks

Sói Đẹp Trai
15-02-12, 07:25 PM
mình cứ kích vào tiếp dẫn Nga mi để đến Nga Mi phái ( tuơng tự khi mình kích vào Cái bang ) thì lại bị mất kết nối mặc dù mình đã mở map Nga Mi ( và Cái Bang ), mng chỉ mìh cách sửa vs!! k biết ngoài map Nga Mi còn phải mở map nào liên quan nữa k? thanksCái quan trọng là bạn xem đường truyền và thử đăng nhập lại xem sao... Nếu bị kẹt map thì đăng nhập liên tục báo SV bảo trì...
Còn ko bị kẹt thì đăng nhập lại vài lần là vào đc...
Nhớ khởi động lại máy và SV rồi hãy đăng nhập lại nhé

zin1007
15-02-12, 07:30 PM
mình cứ kích vào tiếp dẫn Nga mi để đến Nga Mi phái ( tuơng tự khi mình kích vào Cái bang ) thì lại bị mất kết nối mặc dù mình đã mở map Nga Mi ( và Cái Bang ), mng chỉ mìh cách sửa vs!! k biết ngoài map Nga Mi còn phải mở map nào liên quan nữa k? thanks

cho xem cái servercfg nào..............

mochino_hl
15-02-12, 08:39 PM
cho xem cái servercfg nào..............

Đây cậu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zin1007
15-02-12, 08:52 PM
Đây cậu <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trời ạ. cậu thiếu map 15 và 16 rồi. bảo làm sao mà ko vào dc nga my với cái bang :|

zZK3yL0v3Zz
15-02-12, 08:53 PM
Map nga mi là 16 cái bang là 15 đã mở đâu mà chả sv đang bảo trì ..........................

mochino_hl
15-02-12, 08:58 PM
trời ạ. cậu thiếu map 15 và 16 rồi. bảo làm sao mà ko vào dc nga my với cái bang :|

chắc là lúc nãy kiểm tra map tớ hoa mắt nhìn tưởng có rồi :))