PDA

View Full Version : [JX] Cần 1 Sự giúp đỡ về sever Cyber 5.0 của davidtuan.........!

machcamhoa92
15-02-12, 10:31 AM
Mình đã chạy sever rùi nhưng khi vào game biết đc nhiều lỗi lắm ví dụ như về [item trang bi] ko đầy đủ và đường dẫn nhận item cho gamemaster bị sai lệch.
Còn trường họp khá quan trọng là đi xa phu qua các thành thị và khu vực luyện công ko working 100%....chỉ quanh quẩn ở ba lăng huyện ko đi đâu đc hết. Mình ko hiểu
Mong có Pro nao giúp đỡ
Cám ơn ~:>

jxonline94
15-02-12, 01:59 PM
Mấy cái đó ko phải là lỗi mà vì dân dev sv họ ko muốn làm tại nó quá nhỏ nhặt (toàn là script) :| Bạn nên tập viết script đi, cấu trúc script đơn giản lắm ... viết đc rồi thì ko cần nhờ ai làm dùm chức năng GM nữa ;))

anhbi792
15-02-12, 06:22 PM
Mấy cái đó ko phải là lỗi mà vì dân dev sv họ ko muốn làm tại nó quá nhỏ nhặt (toàn là script) :| Bạn nên tập viết script đi, cấu trúc script đơn giản lắm ... viết đc rồi thì ko cần nhờ ai làm dùm chức năng GM nữa ;))

#-o ồ mình đang dùng sever đó nè vào chả thấy cái nào để viết :( chán thiệt kiếm thằng npc ở blh cũng hok biết nó nằm chỗ nào nữa :( đúng chán lun sever của jxvietnam thì hok biết add đồ kim ô vào sever của nhoxyeunhac thì cốđồ kim ô nên thíck ở chỗ đó :(