PDA

View Full Version : [KT] Cho mình xin file servercfg full map

plove01
14-02-12, 05:09 PM
như chủ đề bác nào có cho minh xin file do cai chứ ngoi viet tung máp lau wa là gà nên ko bjk C++ để viết :( nhưng làm online dc rồi mà tinh chay full map xem sao :( bác nào có pm YH : changkho_thattha_1991_2008 (Thansk các bác trước) :D

Sói Đẹp Trai
14-02-12, 06:32 PM
như chủ đề bác nào có cho minh xin file do cai chứ ngoi viet tung máp lau wa là gà nên ko bjk C++ để viết :( nhưng làm online dc rồi mà tinh chay full map xem sao :( bác nào có pm YH : changkho_thattha_1991_2008 (Thansk các bác trước) :DYêu cầu tối thiểu là phần cứng RAM 8GB >> Chip khỏe ...
Còn thứ 2 chỉ cần add danh sách map mà zin đã thống kê vào servercfg.ini là xong...

lichnt
15-02-12, 08:35 AM
Yêu cầu tối thiểu là phần cứng RAM 8GB >> Chip khỏe ...
Còn thứ 2 chỉ cần add danh sách map mà zin đã thống kê vào servercfg.ini là xong...

Bạn share lại cho mình được ko?

cuongpzo
16-02-12, 01:43 PM
Đây là file mình đã Up đến 1364 MAP, có thể nói đầy đủ giống VNG rùi.....8-}8-}8-}8-}8-}b-(b-(b-(b-(b-(b-(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khuyến cáo các ACE nên lượng sức mà mở MAP, nếu ko muốn die con RAM đang có của bạn... thường thì nên mở các map mình thích thui,

Hay thì thank cho em nha