PDA

View Full Version : [JX] Ai giúp em viết script với!

anhbi792
13-02-12, 08:28 PM
em mới vào nghề nên gà lắm chưa am hiểu về scpript lắm anh nào prô viết scpript dùm em với em đang dùng sever
NhoxYeuNhac + TKH (for newbie) mà 1 số đồ xanh trong đó ngộ lắm
Kỹ năng hệ kim + 10 cấp
Kỹ năng hệ mộc + 10 cấp
Kỹ năng hệ thũy + 10 cấp
Kỹ năng hệ thổ + 10 cấp
Kỹ năng hệ hỏa + 10 cấp
vậy là thế nào :O ai hiểu đc ko anh prô nào giúp em viết lại này đi
em đọc hướng dẫn ở mấy cái ebook này nọ mà cũng hok hiểu cái cách add item vào sever :( ko thể hiểu đc prô nào giúp em với tks nhiều :(

ai giúp em với:((:((:((:((.............

thaihoa91
13-02-12, 11:47 PM
Bạn cần nêu ra ko hỉu chính xác chỗ nào của additem, và cho hỏi là bạn đã viết dc 1 câu say hay talk gì chưa ???

anhbi792
14-02-12, 12:26 AM
Bạn cần nêu ra ko hỉu chính xác chỗ nào của additem, và cho hỏi là bạn đã viết dc 1 câu say hay talk gì chưa ???

anh hòa ơi giúp em với em thường pm yahoo nc với anh nè hok nhớ hả:D

Learning
14-02-12, 12:40 AM
tự học là chính. người ta cũng có công việc của người ta. hơi đâu mà trả lời giúp bạn suốt thế. ai cũng tự học mà ra cả

thaihoa91
14-02-12, 12:59 AM
anh hòa ơi giúp em với em thường pm yahoo nc với anh nè hok nhớ hả:D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

jxonline94
14-02-12, 06:45 AM
em mới vào nghề nên gà lắm chưa am hiểu về scpript lắm anh nào prô viết scpript dùm em với em đang dùng sever
NhoxYeuNhac + TKH (for newbie) mà 1 số đồ xanh trong đó ngộ lắm
Kỹ năng hệ kim + 10 cấp
Kỹ năng hệ mộc + 10 cấp
Kỹ năng hệ thũy + 10 cấp
Kỹ năng hệ thổ + 10 cấp
Kỹ năng hệ hỏa + 10 cấp
vậy là thế nào :O ai hiểu đc ko anh prô nào giúp em viết lại này đi
em đọc hướng dẫn ở mấy cái ebook này nọ mà cũng hok hiểu cái cách add item vào sever :( ko thể hiểu đc prô nào giúp em với tks nhiều :(

ai giúp em với:((:((:((:((.............

Hướng dẫn Hàm AddItem => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn về cái Op kỹ năng hệ đó trong file (magicdecs.txt), mình sẽ fix thành op khác vì nó ko có tác dụng :|

anhbi792
14-02-12, 09:05 AM
Hướng dẫn Hàm AddItem => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Còn về cái Op kỹ năng hệ đó trong file (magicdecs.txt), mình sẽ fix thành op khác vì nó ko có tác dụng :|

mình hiểu đc cách làm nhưng hiểu rõ cái thông số add item vào sever chỉ có phần này là mình hok hiểu nàk gần 2 tuần 2 rồi cũng chưa hiểu