PDA

View Full Version : [KT] Patch cộng được skill 120

vominhtan2008
13-02-12, 08:24 PM
* Thông tin: tương thích với mọi loại patch

- Cộng được skill 120 trong bảng skill

- Nhìn thấy pet của người khác khi bấm vào thông tin

- Bảng danh vọng, pet hiện đầy đủ

- Có loa thông báo khi tới giờ quân doanh, tiêu dao cốc, tống kim ....

- Thêm vài cái plugin nhỏ như sắp xếp đồ hành tranh, tự động đánh được nhiều skill

* Hướng dẫn sử dụng :

- Do tương thích với mọi loại patch nên chỉ cần vào client xóa 2 folder interface và ui rùi copy vào thế là xong !!

- Không phải patch full nên bắt buộc phải xài patch hiện có nha

- Online hay offline điều xài được

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass: gamezone.vn

Hình demo:

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai thích thì down về, không xài cũng đừng nói lời cay đắng

vanluong92
13-02-12, 08:51 PM
Hàng ngon rồi đây ;))
P/S: Chừng nào có bản sửa lỗi BMS nhỉ 8-}

satthulauhyh
13-02-12, 08:55 PM
* Thông tin: tương thích với mọi loại patch

- Cộng được skill 120 trong bảng skill

- Nhìn thấy pet của người khác khi bấm vào thông tin

- Thêm vài cái plugin nhỏ như sắp xếp đồ hành tranh, tự động đánh được nhiều skill

* Hướng dẫn sử dụng :

- Do tương thích với mọi loại patch nên chỉ cần vào client xóa 2 folder interface và ui rùi copy vào thế là xong !!

- Không phải patch full nên bắt buộc phải xài patch hiện có nha

- Online hay offline điều xài được

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass: gamezone.vn

Hình demo:

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)[/URL]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
[URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ai thích thì down về, không xài cũng đừng nói lời cay đắng

Hay, có đầu tư ở mọi lĩnh vực game, thank ủng hộ tinh thần, bạn biết làm sao xài plugin vừa hiên thông tin bảng danh vọng vừa hiện thông tin pet không?

vominhtan2008
13-02-12, 08:58 PM
Trong đây đã có đầy đủ cứ yên tâm xài copy vào sẽ thấy hiệu quả =P~

duynguyenjx
13-02-12, 09:03 PM
Rất hay, đã hiện đầy đủ, cảm ơn cậu nhiều!!

megame246
13-02-12, 09:13 PM
sao e dowload về xoá ui va interface rồi copy vào mà vận hOk hiện ra nhỉ buồn ghê

satthulauhyh
13-02-12, 09:13 PM
cho mình hỏi ngoài lề xíu, mình mở hamachi: chạy bishop không chek pass ng khác vào bị SV bảo trì, chạy cái chek pass lại không sao, ai biết fix giúp với.

Faker
13-02-12, 09:21 PM
ước ji mình được 1/100 anh ấy pro quá thank luôn

vanluong92
13-02-12, 09:25 PM
Tình hình là chép patch vào chơi đc 5' là k thấy hiển thị skill pet nữa. Server từ đầu đến cuối k có reload.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vominhtan2008
13-02-12, 09:26 PM
sao e dowload về xoá ui va interface rồi copy vào mà vận hOk hiện ra nhỉ buồn ghê

Copy cái folder pak nữa nhá bạn

Vấn đề mở cái crack check pass lỗi là do bạn xài VS 2005 Eng thì phải, hình như xài VS bản china thì không bị lỗi đó

trungdiep
13-02-12, 09:37 PM
Copy cái folder pak nữa nhá bạn

Vấn đề mở cái crack check pass lỗi là do bạn xài VS 2005 Eng thì phải, hình như xài VS bản china thì không bị lỗi đó
Không down được kỳ vậy ta nó báo " Your download is restarting…" vậy hoài X_XX_X
Đã down được, dô test cái nào .... cái này ngon quá, thank cậu.

vominhtan2008
13-02-12, 09:49 PM
Tình hình là chép patch vào chơi đc 5' là k thấy hiển thị skill pet nữa. Server từ đầu đến cuối k có reload.
8-x

Bạn kiểm tra lại đi mình chạy vẫn bình thường, có thể do bắt pet trước khi chép patch vào nên nó bị lỗi, chổ khung hình pet màu xám còn của bạn đen xì bị lỗi chắc rồi ;;)

Sói Đẹp Trai
13-02-12, 09:49 PM
Thanks mụ nhe ;)).....................

duthli
13-02-12, 09:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ đc mà có ô đen chỉ phát nào bạn hiền X_XX_X

vanluong92
13-02-12, 09:52 PM
Mình thử chép interface + ui + ui.pak cũ vào thì chơi bình thường. Cậu xem lại giùm.:)
Khi đang xài patch +120 của bạn mình mở pet 6 skill ra vẫn k thấy hiện icon skill ( mà vẫn có tác dụng)

vominhtan2008
13-02-12, 10:07 PM
Bạn thử bỏ con pet đó rùi add con mới xem, với bạn nhìn kỹ cái khung ảnh pet của mình nhạt hơn cái của bạn post lên

Đây là hình mình test lại nè

Lúc 9: 30 => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đến 10:01 => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

To duthli : hình như setting của bạn thiếu skill 120 nên nó không hiện icon kiếm cái setting khác xem sao

duthli
13-02-12, 10:16 PM
Bạn thử bỏ con pet đó rùi add con mới xem, với bạn nhìn kỹ cái khung ảnh pet của mình nhạt hơn cái của bạn post lên

Đây là hình mình test lại nè

Lúc 9: 30 => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đến 10:01 => <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

To duthli : hình như setting của bạn thiếu skill 120 nên nó không hiện icon kiếm cái setting khác xem sao
bạn cho mình xin luôn cái coi sao xài setting khác rồi ko đc à xài skill 120 của xaophaixoan à

nono1313
13-02-12, 10:20 PM
Ẹc sao không vào được thế .

vominhtan2008
13-02-12, 10:20 PM
Mình xài cái bộ skill 120 của xaophaixoan nhưng chỉ chép vào server còn phần chép client mình bỏ qua vì nhiều người bảo chép vào lỗi b-)

trungdiep
13-02-12, 10:26 PM
Mình xài cái bộ skill 120 của xaophaixoan nhưng chỉ chép vào server còn phần chép client mình bỏ qua vì nhiều người bảo chép vào lỗi b-)
Sau xem thông tin người khác không thấy thông tin pet vậy cậu, mình xem mình thì thấy pet và skil pet còn xem người khác không thấy gì cả.

vominhtan2008
13-02-12, 10:34 PM
Nhìn thấy nếu như xài patch này có hình demo ở đâu trang rùi đó ;;)

trungdiep
13-02-12, 10:42 PM
cậu share luôn cho mình cái patch cậu đang xài luôn đi tớ làm như vậy rùi vẫn không được

hollyhouse88
13-02-12, 10:53 PM
đã làm được,\:D/ mình chỉ copy 2 cái pak và ui thôi là được rồi, ko thêm cái interface vì của mình hiện DV đầy đủ rồi, chỉ cần + được cái skill 120 thôi.

vominhtan2008
13-02-12, 10:54 PM
Mạng yếu mình ngại up file lớn quá :-s

Lưu ý bạn là muốn nhìn thấy đồng hành của người nào đó thì điều kiện bắt buộc là người đó phải gọi đồng hành ra giúp đỡ, nếu không gọi ra thì bạn sẽ không thấy được đâu !

trungdiep
13-02-12, 11:03 PM
Mình làm được rùi ... mà thích cái tới sự kiện gì nó có loa báo cái đó thấy thích ghê, cái đó là file nào thế câu mình không có copy cái mục interface vì của mình cũng đầy đủ , mà nó không có báo cái loa đó thấy tiếc quá cậu giúp phát. ;;);;)

MrKnight
13-02-12, 11:06 PM
Ngon :U, này thì 30 charrrrrrrrrrr

vominhtan2008
13-02-12, 11:06 PM
Nó nằm trong UI bỏ interface cũng không sao nhưng lỗi gì thì mình ko bít được vì mình đồng bộ nó hết rùi, bạn xài plugin phải hem nếu vậy thì copy cái đó trước rùi mới bỏ plugin vào là được thôi ;;)

Trong đó có mấy cái tính năng nhỏ rất hay như tự sắp xếp đồ, với hiện bảng tài phú, danh vọng bỏ đi thì sẽ mất mấy cái đó

vanluong92
13-02-12, 11:31 PM
Tình hình là pet lv 120 k li dị e nó được :D
Lấy char chưa có pet rồi add vào vẫn k hiện skill :-s
P/S: Còn 30p nữa là valentine :D. 19 mùa valentine đi qua mà lonely vẫn hoàn lonely :))

vominhtan2008
13-02-12, 11:37 PM
Thử down lại patch rùi làm đúng hướng dẫn xem xóa 2 cái interface với ui rùi copy 3 cái mới vào. Chứ bên tui bình thường mà test kỹ lắm rùi ;;)

[B.M.W]Sports
13-02-12, 11:45 PM
Tình hình là pet lv 120 k li dị e nó được :D
Lấy char chưa có pet rồi add vào vẫn k hiện skill :-s
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
P/S: Còn 30p nữa là valentine :D. 19 mùa valentine đi qua mà lonely vẫn hoàn lonely :))
xài pacth này + xóa folder như mụ Tuấn nói xem bạn

vanluong92
14-02-12, 12:19 AM
Mình chào thua rồi. Xài patch cũ vậy. Đằng nào chơi offline làm gì có ma nào soi đồ :))

duthli
14-02-12, 11:50 AM
vẫn ko đc bạn à chịu thua cho mình xin cái patch đi

Lãng Tử Sầu
14-02-12, 12:40 PM

thinthoi_88
14-02-12, 03:12 PM
Mấy huynh ơi cho đệ hỏi thêm cái loa báo thời gian đi tk với QD... ai chỉ đệ với[-(

Lãng Tử Sầu
14-02-12, 10:52 PM
Patch này có rồi í Bạn ạ :) Download về giải nén coppy vào rồi xài thoai :))

duthli
15-02-12, 07:07 AM
Patch này có rồi í Bạn ạ :) Download về giải nén coppy vào rồi xài thoai :))

pó tay nó ko hiện icon mới có chuyện chứ patch mà đc rồi cm vào làm chi à:((:((

cuccut
15-02-12, 08:15 AM
patch chạy ngon, thanks bạn nhiều !

thienvinh12312
15-02-12, 09:30 AM
bạn ơi cho mình chỉ cần xem thông tin pét của người khác thôi thì nên copy phần nào vào.Chứ skill 120 còn lỗi,+ vào thì sợ bị lỗi quá.Giúp mình với nhá

judasy
15-02-12, 12:06 PM
mình dc dc nhưng khi dùng thì không hiện op của fi fong

daikimvuong1
15-02-12, 09:06 PM
sài tốt lắm bạn thank

mà cho mình hỏi skill 110 làm sao có được vậy mình hok có chơi online . lại chỗ nào nhận nhiệm vụ

nhatminh312
16-02-12, 07:16 AM
Mấy bạn nào xài patch của bạn ấy mà bị lỗi không hiện skill của pet thì đừng có copy thu mục ui vô là được, client của mình lúc trước chép hết dzo cũng bị như thế nhưng khi ko chép thu mục ui vào là chạy ngon lành.

daikimvuong1
16-02-12, 08:29 AM
Mấy bạn nào xài patch của bạn ấy mà bị lỗi không hiện skill của pet thì đừng có copy thu mục ui vô là được, client của mình lúc trước chép hết dzo cũng bị như thế nhưng khi ko chép thu mục ui vào là chạy ngon lành.

mình chép toàn bộ vào chơi rất ngon

daikimvuong1
16-02-12, 01:50 PM
patch này full + với chức năng theo trên fix + skill 120
có ngựa đầy đủ

oitroioichan
17-02-12, 10:18 PM
thanks chủ thớt nhieunhieeffu (chưa tìm thấy nút thanks):D

mah123
18-02-12, 08:45 AM
30 char !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

MoonRain
24-02-12, 08:45 AM
Thanks nhé hi hi đang chơi KT VNG chuyển sang chơi cái này vui vui

mecuri
05-03-12, 01:52 AM
upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

nhonguoih
17-03-12, 02:47 PM
uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

jubin106
07-04-12, 12:05 AM
cảm ơn chủ thớt rất nhiều nhé dùng rất tốt.:D

thanhnga1505
10-05-12, 06:54 AM
Trong đây đã có đầy đủ cứ yên tâm xài copy vào sẽ thấy hiệu quả =P~

anh ơi, em dow về sd nhwng chỉ cộng được, còn đánh thì h0k có được. phải làm sao. anh chỉ dẫn em với. yahoo: duongonline862
thank anh nhìu

vipbk
10-05-12, 09:45 AM
anh ơi, em dow về sd nhwng chỉ cộng được, còn đánh thì h0k có được. phải làm sao. anh chỉ dẫn em với. yahoo: duongonline862
thank anh nhìu

cộng được mà không dùng được => do server

bạn nên chơi server tốt nhất hiện tại: (xaophayxoan)
hoặc server này cũng ok: (sv Nhatrang by heronet)