PDA

View Full Version : [MU] [Intro] Intro Cực Đẹp - Update !!!

sunhide
13-02-12, 07:24 PM
Mình giới thiệu với các bạn 1 trong những trang index và mình nhận rip cho các bạn trang intro gần như là full ( không Ctrl + S nhá ) đuôi là .html nhưng rất ôk không thừa file nào trước tiên là Update 1 :> MU Khủng Long khá đẹp mọi người tự mang về Editor và không có file PTS (:| vì mình gà mà và nhớ thanks tinh thần mình nhé.

ALL PassWork : avata2003
Ảnh ( MU Khủng Long )

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

( Mu Chân Dài )

( Mu Hải Phòng )

( Mu Việt < Không Đơn Giản như bức ảnh :D >)

( Mu Đất Việt)

mrrainnt
13-02-12, 07:38 PM
Thấy cũng bình thường mà :-?! Mà Ctrl + S thì có gì không full nhỉ ?

sunhide
13-02-12, 07:45 PM
Thấy cũng bình thường mà :-?! Mà Ctrl + S thì có gì không full nhỉ ?

:-? tùy người mà =.=" Ctrl + S thử đi rồi thấy :D

vinhkien1288
13-02-12, 08:25 PM
Tinh thần là chủ yếu thanks so much

sunhide
13-02-12, 08:28 PM
Tinh thần là chủ yếu thanks so much

Click thanks đi cậu !!! Cập nhập hàng tá intro :> Woking 99% :D

Domino9990
13-02-12, 08:35 PM
wow nhiều quá đẹp đẹp......../.........

mrrainnt
13-02-12, 11:59 PM
:-? tùy người mà =.=" Ctrl + S thử đi rồi thấy :D

Tui toàn Ctrl + S :)! Sau đó mở lên xem hình nào thiếu thì save về :)! Chứ có gì lạ đâu =="!

sunhide
14-02-12, 09:11 AM
Tui toàn Ctrl + S :)! Sau đó mở lên xem hình nào thiếu thì save về :)! Chứ có gì lạ đâu =="!

Không nó không đủ code đâu cậu. uppp cho ai cần :D

khoamamktvn
14-02-12, 11:01 AM
Sao cái intro Flash của MuViet về dùng Sothink SWF Decomplier để decomplie xong rùi dùng adobe Flash CS4 để edit không được nhỉ. Cứ thay cái hình là sẽ bị hiện tượng không hiện lên hình đó được. Flash mình edit cũng nhìu rùi. Không hỉu sao lần này cái flash này không edit được.

sunhide
14-02-12, 11:30 AM
Sao cái intro Flash của MuViet về dùng Sothink SWF Decomplier để decomplie xong rùi dùng adobe Flash CS4 để edit không được nhỉ. Cứ thay cái hình là sẽ bị hiện tượng không hiện lên hình đó được. Flash mình edit cũng nhìu rùi. Không hỉu sao lần này cái flash này không edit được.

cái này sun chỉ lấy về share thôi :D nên không biết edit Flash đâu :D

bistro007_hp
14-02-12, 01:07 PM
cái intro của Mu việt hình như có từ mấy tháng trước rùi hay sao ấy $-)

mrrainnt
14-02-12, 01:21 PM
Không nó không đủ code đâu cậu. uppp cho ai cần :D

Ctrl + S lấy hình và 1 file .htm !!! Xóa đi :)! Ctrl + U lấy code tạo 1 file .html khác rồi đổi đường dẫn bỏ hình cho đúng là xong mà :)! Có gì đâu mà không đủ code =="!

sieu1984
14-02-12, 01:21 PM
thxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

sunhide
14-02-12, 05:22 PM
Ctrl + S lấy hình và 1 file .htm !!! Xóa đi :)! Ctrl + U lấy code tạo 1 file .html khác rồi đổi đường dẫn bỏ hình cho đúng là xong mà :)! Có gì đâu mà không đủ code =="!

@-) làm vậy lâu thấy mồ dùng Fifrefox và kết hợp với Firebug là :D ôk.

kunyeudung
14-02-12, 08:28 PM
@-) làm vậy lâu thấy mồ dùng Fifrefox và kết hợp với Firebug là :D ôk.

Chưa quá 2 phút âu. Thế nào gọi là lâu :-$

sunhide
14-02-12, 08:39 PM
Chưa quá 2 phút âu. Thế nào gọi là lâu :-$

haha đừng chém anh :| ta vừa mới du nhập vào học thôi. :|

hoangtan_love9
14-02-12, 08:59 PM
dạo này làm web đẹp ta ! ^^ hehe good wa tinh kinh doanh ah

letvn
15-02-12, 10:12 PM
cũng được, thx chủ thớt nhé.........................

sunhide
15-02-12, 10:32 PM
cũng được, thx chủ thớt nhé.........................

Click thanks nhé bạn...........................

yoyonguyen
14-04-12, 07:01 PM
cám ơn bác nhé intro đẹp đấy lấy 1 cái về dùng :X

khuek8b
14-04-12, 07:07 PM
thank tinh thần thôi.chứ tự tạo ra rùi share mới thích.hihi

tonsng
21-04-12, 03:11 PM
Mình giới thiệu với các bạn 1 trong những trang index và mình nhận rip cho các bạn trang intro gần như là full ( không Ctrl + S nhá ) đuôi là .html nhưng rất ôk không thừa file nào trước tiên là Update 1 :> MU Khủng Long khá đẹp mọi người tự mang về Editor và không có file PTS (:| vì mình gà mà và nhớ thanks tinh thần mình nhé.

ALL PassWork : avata2003
Ảnh ( MU Khủng Long )

( Mu Chân Dài )

( Mu Hải Phòng )

( Mu Việt < Không Đơn Giản như bức ảnh :D >)

( Mu Đất Việt)

cảm ơn nhiều hehe mang về xài liền