PDA

View Full Version : [KT] Làm sao đến các map train mà mình đã mở map?

lehoang7710
12-02-12, 09:14 PM
mình mới chơi KT nên không biết rõ đường đi map nên mong các pro chĩ giao'.
THí dụ như mình muốn Train ở map Mạc Bắc Thảo nguyên hay Xi vưu động ... khi add id map vào sever rồi, khi vào game làm sao tới đó.
à Còn nửa, mình muốn đi Tống kim thì phải gặp ai để đi?
ko biết trong Kiếm thế có cái gì giống Thần Hành phù trong VLTK ko :D, biến tới các map train và TK dc.
MOng các pro giải đáp thắc mác giúp mình. TKs

Sói Đẹp Trai
12-02-12, 09:28 PM
THí dụ như mình muốn Train ở map Mạc Bắc Thảo nguyên hay Xi vưu động ... khi add id map vào sever rồi, khi vào game làm sao tới đó.
ko biết trong Kiếm thế có cái gì giống Thần Hành phù trong VLTK ko :D, biến tới các map train và TK dc.
MOng các pro giải đáp thắc mác giúp mình. TKsCái đó bạn phải tìm đường đi của nó xong mở các map đường đi mới tới đc... Còn tống kim thì bạn tìm thằng NPC tiếp dẫn ở các thành thị hoặc dùng truyền tống phù qua Tống kim... Nhớ phải mở map nếu ko sẽ bị kẹt nick

cumay1102
12-02-12, 09:34 PM
MOng các pro giải đáp thắc mác giúp mình. TKs

bạn vào xem ID map và cách mở map ở đây nhá :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> "
bạn cứ xem map nào muốn train rồi tìm map đó add vào ok

lehoang7710
12-02-12, 09:40 PM
Thanks bạn nhiều
30 charrrrrrr

Lần sau yêu cầu gõ tiếng việt có dấu