PDA

View Full Version : Ai có thể bày mình làm sao để pk được trong sv CQ

YeuChienQuoc
12-02-12, 07:33 PM
Như tiêu đề ai biêt cách làm chỉ mình cái nha,sẽ cảm ơn = nút thanks :)

trungviet
13-02-12, 12:58 AM
Nút thank của bạn bự quá :)). Giỡn chút thôi, mặc định current đc share trên gamezone này đã kích hoạt sẵn pk, chỉ cần đẳng cấp 2 nhân vật ko chênh lệch nhau quá 20 là pk nhau đc (Không tính map pk và Vô Song Thành).
Thân!

YeuChienQuoc
13-02-12, 05:07 PM
Cái current việt vừa share(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hay tất cả các current vậy???
P/s:Cho hỏi mấy mem ≠ có ai có cmd auto = KNB ko,bữa mấy đứa bạn trên CQ gửi file auto kèm theo keylogger hay phim giới tính thấy gớm quá nên k down nữa #39
Haizzz...╠╣║

trungviet
13-02-12, 05:27 PM
Cái current việt vừa share(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) hay tất cả các current vậy???
P/s:Cho hỏi mấy mem ≠ có ai có cmd auto = KNB ko,bữa mấy đứa bạn trên CQ gửi file auto kèm theo keylogger hay phim giới tính thấy gớm quá nên k down nữa #39
Haizzz...╠╣║

1/ Áp dụng cho mọi current đc share trên gamezone
2/ Có 1 cái tương tự mà ko share dc

YeuChienQuoc
13-02-12, 05:42 PM
Uhm có ai biết cách làm sao để viết lên hàng chữ chạy phía trên màn hình như sau khi Vô Song Thành kết thúc ko???

trungviet
13-02-12, 06:43 PM
Uhm có ai biết cách làm sao để viết lên hàng chữ chạy phía trên màn hình như sau khi Vô Song Thành kết thúc ko???

Của mình là dùng lệnh để làm như thế, lát về lấy gửi lên cho :).