PDA

View Full Version : [KT] Xin cách fix lỗi không hiện phiphong

namphongbody
11-02-12, 05:32 PM
Như tiêu đề, nhưng ở đây em xin nhấn mạnh là em ko xin patch, mà em xin cách làm để nó hiện option phi phong và Trận pháp đồ cao, ví dụ như là thêm dòng gì vào item chẳng hạn để có thể nhìn được option của phi phong. Thế nên các bác đừng đưa patch làm gì hết vì em đang tự làm patch, gần như hoàn chỉnh hết rồi, nhìn dc pet, ko bị lỗi tu châu và thủ khố, ai giúp được em vụ này em sẽ share patch này cho bác nào cần. Em xin chân thành cảm ơn

ken07
11-02-12, 05:46 PM
Như tiêu đề, nhưng ở đây em xin nhấn mạnh là em ko xin patch, mà em xin cách làm để nó hiện option phi phong và Trận pháp đồ cao, ví dụ như là thêm dòng gì vào item chẳng hạn để có thể nhìn được option của phi phong. Thế nên các bác đừng đưa patch làm gì hết vì em đang tự làm patch, gần như hoàn chỉnh hết rồi, nhìn dc pet, ko bị lỗi tu châu và thủ khố, ai giúp được em vụ này em sẽ share patch này cho bác nào cần. Em xin chân thành cảm ơn
bạn ơi của bạn 2 nhân vật có nhìn thấy pét của nhau hok?
2 nhân vật nhé chứ của mình thì nhìn ok!!!

docthuthanlong
11-02-12, 08:41 PM
Có cùng câu hỏi với chủ thread và xin hỏi các bác luôn fix làm sao để không bị lỗi C++ khi bấm F9 mở bảng pet ?

ken07
11-02-12, 11:57 PM
Có cùng câu hỏi với chủ thread và xin hỏi các bác luôn fix làm sao để không bị lỗi C++ khi bấm F9 mở bảng pet ?

chỉ có path thôi chứ hok thể fix được !!!

docthuthanlong
12-02-12, 12:02 AM
Thì mình nghĩ là 1 cái patch bị lỗi C++ còn cái patch khác lại không bị --> 2 cái khác nhau, vậy điểm khác nhau là ở đâu ?
còn nữa bác nào làm được cái patch không bị lỗi pet C++ có thể chỉ tui làm patch được không ?

SaoThaiBinh72
12-02-12, 11:20 AM
chỉ có path thôi chứ hok thể fix được !!!

:| nguy hiểm thế :|

Chủ pic : Tìm lại mấy toppic share patch cảu mình, có hướng dẫn coppy file nào để hiện op FF và NHÂ rồi đó.

namphongbody
14-02-12, 03:11 PM
:| nguy hiểm thế :|

Chủ pic : Tìm lại mấy toppic share patch cảu mình, có hướng dẫn coppy file nào để hiện op FF và NHÂ rồi đó.

Bó tay rồi Sao Thái Bình ơi, post cho mình cái link đó với, mình tìm được mấy topic chỉ có patch thôi chứ làm gì có hướng dẫn chép file nào với file nào đâu.

zin1007
14-02-12, 05:57 PM
Bó tay rồi Sao Thái Bình ơi, post cho mình cái link đó với, mình tìm được mấy topic chỉ có patch thôi chứ làm gì có hướng dẫn chép file nào với file nào đâu.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> qua đây này