PDA

View Full Version : [KT] Không di chuyển qua được map

hiepfsv8x
11-02-12, 01:46 PM
giúp mình với không thể chạy qua các map được,chạy đến chỗ vòng sáng để qua map khác mà nó đứng yên

kakakura
11-02-12, 02:05 PM
giúp mình với không thể chạy qua các map được,chạy đến chỗ vòng sáng để qua map khác mà nó đứng yên

cái này do bạn chưa add ID map đó nên không qua được, bạn add ID map đó là được, có hướng dẫn add ID map đó bạn .<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thinthoi_88
11-02-12, 02:09 PM

Bạn muốn di chuyển đc qua các map bạn phải add vào chứ trong forum có nhiều bài hướng dẫn mở map đó bạn cịu khó add vào là ok ngay thôi mà chúc bạn chơi vui vẻ \:D/

hiepfsv8x
11-02-12, 08:39 PM
cảm ơn các bạn nhiều,vấn đề về tin học mình hơi gà nên mong bạn hướng dẫn cho tiết giúp mình,tinh thần học hỏi là chính

Sói Đẹp Trai
11-02-12, 08:49 PM
cảm ơn các bạn nhiều,vấn đề về tin học mình hơi gà nên mong bạn hướng dẫn cho tiết giúp mình,tinh thần học hỏi là chínhCái này đâu phải Tin Học gà hay gì đâu... Chỉ có cái bạn lười nên mới vậy... Cách mở map trong 4rum đã có nhiều chịu khó lục lại nhé