PDA

View Full Version : [MU] AE GZ Vào Cho E Ý Kiến Cái

ByHackker
10-02-12, 11:32 AM
Mình Định Mua Server Của CaoPhuTho (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình Hỏi Xem Là Có Oke^ Với Server CaoPhuTho (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Sell Không

Các Pro Ý Kiến Dùm Nhé !!

Thân !!

Alexandria
10-02-12, 11:37 AM
ok hay ko thỳ chỉ có test 300 charrr

Domino9990
10-02-12, 11:42 AM
Mình Định Mua Server Của CaoPhuTho (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mình Hỏi Xem Là Có Oke^ Với Server CaoPhuTho (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Sell Không

Thân !!

ông ấy có để server free đó down về mà test thấy dc hãy mua.................

sunhide
10-02-12, 12:08 PM
Mình xài của ông ấy cũng khá đc mà =.= mà ss4 ít event quá nhưng thêm tý Interface là good.

kunyeudung
10-02-12, 12:15 PM

Thân !!

Chào bạn.

- Được Add với gần 300 Option. (tùy chỉnh độ khó dễ của Server).
- Hỗ trợ các command : /post , /add , /make , /online
- Fix all bug GameServer (99% Bugless)
- Sử dụng Client 1.03K VTM của FPT
- Main 1.03K hỗ trợ 3D, Anti hack

Được viết và tạo trên ASM. Công cụ chuyên dụng lập trình :-"

Website: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ByHackker
10-02-12, 12:43 PM
Chào bạn.

Được viết và tạo trên ASM. Công cụ chuyên dụng lập trình :-"

Website: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Biết Ai Hông Mà Chào :))

Tũn Nè Má :))

ByHackker
10-02-12, 12:44 PM
Mình xài của ông ấy cũng khá đc mà =.= mà ss4 ít event quá nhưng thêm tý Interface là good.

Nếu Bạn Nói Vậy Củng Oke^ Server Bạn Sài Là Buy Hay Free ?

Nếu Bạn Sài Free Được Vậy Củng Oke Rồi

bboyswat
10-02-12, 01:55 PM
có mấy mức linh tinh trong gói server...chắc gói 500k là server free + command + post :D.

ByHackker
10-02-12, 01:58 PM
có mấy mức linh tinh trong gói server...chắc gói 500k là server free + command + post :D.

Mình Mua Gói 700k Nếu Có Update Sẽ Update Cho SV ^^

xunhim8x
10-02-12, 04:58 PM
Bản 4.5 của caothuphutho ngon đấy. nhưng mỗi tội là 4.5 nên sợ ít người chơi thôi . dù sao bạn cũng nên mua :)

try.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cài đặt Mu server và quảng cáo online ...

Hào Hoa Công Tử
10-02-12, 05:06 PM
Bản 4.5 của caothuphutho ngon đấy. nhưng mỗi tội là 4.5 nên sợ ít người chơi thôi . dù sao bạn cũng nên mua :)

try.vn (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) cài đặt Mu server và quảng cáo online ...

Thấy bạn đang q,c cho try.vn thì phải :) thấy mấy topic cm tương tự , không phải đừng chém nhưng chủ thớt đang hỏi bản của CTPT :)

@Chủ thớt : cái tên nói lên tất cả :)

xunhim8x
10-02-12, 09:54 PM
đóng góp ý kiến đấy còn gì...
option được việt hóa giống bản ss2 của cường lee nên rất dễ sử dụng .

try.vn cài đặt mu server và quảng cáo online ... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)